• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

nguyen207

các bác up bằng gì vậy?mình mang ra thợ họ up nhưng file bị lỗi.xin chì giúp!

daugiang1987

Chỉ cần 4mat lai máy 1 lần thôi củng dc nhưng lưu ý khi flash xong thi nên khởi động máy lại vài lần là oke va xoá sạch các file hệ thống tạo ra trên thẽ nhớ trước khi flash kìa. Đang làm bản mới sẽ up cho anh em sau test xem sao đã, anh em cứ ăn chơi đi vội gì.................

minhthang772

Chỉ cần 4mat lai máy 1 lần thôi củng dc nhưng lưu ý khi flash xong thi nên khởi động máy lại vài lần là oke va xoá sạch các file hệ thống tạo ra trên thẽ nhớ trước khi flash kìa. Đang làm bản mới sẽ up cho anh em sau test xem sao đã, anh em cứ ăn chơi đi vội gì.................

tại dạo này fw mới nhiều quá nên ham jaf a ơi

b0m_lx

vài lần cho chắc anh à :))

taothephong

chờ bản mới of a lâu lém rồi:Dmong bản mới of a ra nhanh để ae test.:))

varius

ai có bộ rof+core gốc bên binh24 ko up lên mf hộ với down về cook mà bên đấy có 10k/s mãi chả dc

lvata1988

anh bảo ơi em cài vào ma pin được 2 ngày à..mà sao tự nhiên hay bị tắt nguồn vậy anh

optsfire

mình có vài nhận xét sau khi xài bản này
tất cả hầu như là mượt cả không có gì phàn này nhưng mà hình như anh Bảo lúc này bỏ xó cái bàn phím nhỏ thì phải.bàn phím toàn màn hìh thì chạy rất tốt giao diện được cải thiện còn bàn phím nhỏ thì lại không được trực quan lắm.và xấu nữa.hơi khó sử dụng

max1397

Member
bác bảo làm thì khỏi chê,mình lên đời con X6 r,có 5530 là mình flash r,hjhj,

taothephong

chà,bác bom lên vip rồi à,chúc mừng bác ngen,à thế khi bào ra bản mới thế a.Bảo,mà bản mới là c6 hay n97 mini vậy a?

b0m_lx

chà,bác bom lên vip rồi à,chúc mừng bác ngen,à thế khi bào ra bản mới thế a.Bảo,mà bản mới là c6 hay n97 mini vậy a?

cập nhật thông tin chậm thế :))
chắc vẫn là c6 thui :D
chờ nhé :))