• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các câu hỏi liên quan đến sử dụng Python.

llTuyetTinhCocll

Ai cho e hỏi được không? E dùng 5530,e cài mấy phần mềm cần dùng đến Python như Menu styler,pyUnintall... E thấy khi vào mấy kái chỗ chọn phần mềm để đổi tên hoặc gỡ bỏ. Lúc kéo xuống thì chỉ kái thanh kéo ở bên nó trượt xuống, còn mấy kái ứng dụng nó vẫn đứng yên, k trượt xuống j cả,phải ấn vào màn hình thì nó mới hiện lên đè lên mấy kái đầu tiên. Hix,coa ai cho e pit như thế là thế nao. Làm sao để xử lý vụ này k ak.

ai cũng bị hết á bạn....nếu ko phải xài bàn phím ảo....

ANHTUAN9791

trước đây mình dùng s60v3 có pm JEER chạy trên nền python dùng để bắt máy.giờ dùng s60v5 mà không thấy pm đó nhỉ. Ai biết chỉ giùm với!THANKS!

tung88tn

Cho minh hỏi nếu muốn xóa python để cài phiên bản mới thi ngoài xóa python trong appmanager còn phải xóa những file nào,mình k thể xóa hết được...liệu có phải các file có đuôi .py k ?

domihavn

chào các bạn ! Mình xài 5800xm khi tải python 16 trong một về cài thì máy báo ''chứng chỉ hết hạn'' vậy mình phải làm sao để cài được python? Máy mình chỉ chạy được file sis thôi. Các bạn có bí quyết gì chỉ giúp mình với! Cám ơn nhiều lắm !!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

chào các bạn ! Mình xài 5800xm khi tải python 16 trong một về cài thì máy báo ''chứng chỉ hết hạn'' vậy mình phải làm sao để cài được python? Máy mình chỉ chạy được file sis thôi. Các bạn có bí quyết gì chỉ giúp mình với! Cám ơn nhiều lắm !!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

hack mày rồi cài bạn nhé

mrb024

choa e hỏi máy em cài power Python 4 All v.4.0 gòi mà sao lúc cài xpessbeer vào thỳ nói báo: Thiếu thành phần "Python runtime" nhưng em cài xcleaner thỳ nó chạy ngon lành ......... anh nào giải quyết giùm e =.="

boybokdau

Cac ban giup minh vs. Minh dang dung may 5800xm. Minh da down ban python 1.9.7 vao may. Nhung sao lai k hien thi icon gi ca. Máy da báo là install complete roi. Sau do minh down pm Mobilhex0.9.9 chay tren nen python ve nhung khi install thì máy báo la pm k the dùng dc. Mình open thì nó cu tro ra nhu the, k chiu open ra j ca. Ai giai thich gium minh vs, truong h0p nay la bi j day. Do python hay la do Mobilhex. Ai co python cho 5800 hay la Mobihex cho 5800 k?up cho minh vs.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

ai gjup vs

Chỉnh sửa cuối:

xiaoqing

Mình đang dùng nokia 5250 và đã hack, vậy mình xin hỏi có thể cài dc python và chạy các ứng dụng python như ExpressBeer hoặc là lắc để chơi game dc ko? tk's

JohnyNguyen

Mình đang dùng nokia 5250 và đã hack, vậy mình xin hỏi có thể cài dc python và chạy các ứng dụng python như ExpressBeer hoặc là lắc để chơi game dc ko? tk's

Tất nhiên là có chứ bạn :D mình vẫn đang dùng tương đối nhiều soft trên python nè :D

Dragon459

Manager
1 số game cảm biến -game lắc như bạn nói k cần python vẫn chạy ngon lành

tieu_nhy041084

mình dùng No 5530, đã up lên firm mới nhất (hình như 32.0.7 thì phải), đã hack.
không cài được python, toàn lỗi update. đã gỡ bản cũ. ko bít còn sót cái nào ko? nếu gỡ python thì phải gỡ những file nào, ai chỉ cho mình với?

Jay_Chou

Active Member
mình dùng No 5530, đã up lên firm mới nhất (hình như 32.0.7 thì phải), đã hack.
không cài được python, toàn lỗi update. đã gỡ bản cũ. ko bít còn sót cái nào ko? nếu gỡ python thì phải gỡ những file nào, ai chỉ cho mình với?

bạn 4mat lại máy xem :)