• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các câu hỏi liên quan đến sử dụng Python.

anh0anpr092

Ai cho mình hỏi với. Lần đầu mình cài thi được nhưng do vọc nhiều ứng dụng quá nên máy bị lỗi phần mềm. Hack phone lại ,cài python được, cài x-clear bản 1.9 được nhưng kích vào icon thì vào tớ trong nó báo lỗi có mấy ô vuông vuông với báo lỗi 1 2 gì đó. mình đã fomat máy và thẻ mà không được. Cài End clear thì vẫn ok. Nhưng thích dùng x-clear hơn vì nó dọn vô cùng sạch. Ai biết chỉ dùm mình với. Máy đã cài python và QT. Thx........

MinhThang

Manager
Ai cho mình hỏi với. Lần đầu mình cài thi được nhưng do vọc nhiều ứng dụng quá nên máy bị lỗi phần mềm. Hack phone lại ,cài python được, cài x-clear bản 1.9 được nhưng kích vào icon thì vào tớ trong nó báo lỗi có mấy ô vuông vuông với báo lỗi 1 2 gì đó. mình đã fomat máy và thẻ mà không được. Cài End clear thì vẫn ok. Nhưng thích dùng x-clear hơn vì nó dọn vô cùng sạch. Ai biết chỉ dùm mình với. Máy đã cài python và QT. Thx........
Python thì có nhiều bản, bạn thử thay bản khác xem có được không?

anh0anpr092

Mình dùng bản python 1.45. Mình đã thử cài bản 1.97 nhưng toàn bị lỗi cập nhật à! Giúp mình với. Online bằng đt không thấy nút thanks đâu cả.

axxaax113

5800.help.khi cài python

5800 đang chạy cfw ko cài được pips của bộ python.nó báo lỗi cập nhật,phần mền đã có sẵn

thanh1990t

máy đã hack chưa , nếu chưa hack thì ko cài đc .
Lỗi đó là tạp dư của lần trước bạn sử dụng pm, bạn hãy thử cài bộ python mới nhất, hoặc set lại máy . Ko đc nữa thì flash lại . Chấm hết .

Hoden

Super V.I.P
5800 đang chạy cfw ko cài được pips của bộ python.nó báo lỗi cập nhật,phần mền đã có sẵn

pm có lẽ đã được cài sẵn,nếu như vậy thì bạn bỏ qua phần nào có sẵn và tiếp tục cài tiếp pm khác thôi,hoặc bạn vào app đã cài xóa cái pm có sẵn và cài lại

viettin76

Member

cài thêm module nữa là xài được, còn kô cài module thì app flash lên 1 cái rồi out

viettin76

Member
Mình dùng bản python 1.45. Mình đã thử cài bản 1.97 nhưng toàn bị lỗi cập nhật à! Giúp mình với. Online bằng đt không thấy nút thanks đâu cả.

thông thường python kô cho cài đè lên remove python bản củ đi rồi cài bản mới là được

anh0anpr092

Đúng rồi đấy ạ. Mình cài x-clear nó báo thiếu 25 modun gì gì đó.. Mình đã fomat máy rồi,fomat thẻ hack lại máy ,cài python bản mới 1.97 nhơng toàn báo lỗi cập nhật. Cài bản 1.45 thì được nhưng không thể cài x-clear mặc dù mấy ứng dụng và game chạy trên nền pyth0n vẫn "mượt". Toàn báo thiếu m0dun. Bác nà0 có m0dun hay bản pyth0n nà0 đủ uplate lên em xin. Thx thx!

anh0anpr092

Mình đã f0mat máy rồi f0mat thẻ,hack lại máy để cài x-clear nhưng nó t0àn bá0 lỗi không được. Trước cài endCLEAR cũg được nhưng bây giờ nó bá0 thiếu 25m0dun gì gì đó. Các ứng dụng khác chạy trên nền pyth0n vẫn "ng0n lành" mà riêng các phần mềm quét rác là không chạy nổi. Ai br0,gặp trường hợp này júp mình với. Có m0dun thì uplate lên mình xin. Thx thx! Máy mình 5530 đã hack,đã cài pyth0n và qt.

anh0anpr092

Thx thx bác,đã được. Dùng x-clear quét rác ổ C mà 3mb rác. Thx thx bác! À e hỏi thêm tý mong bác giúp e. Bác cho e hỏi mục Rompatcher nó nằm ở đâu vậy? Chỉ dẫn giùm e tới mục này. E k biết. Thx bác

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
Thx thx bác,đã được. Dùng x-clear quét rác ổ C mà 3mb rác. Thx thx bác! À e hỏi thêm tý mong bác giúp e. Bác cho e hỏi mục Rompatcher nó nằm ở đâu vậy? Chỉ dẫn giùm e tới mục này. E k biết. Thx bác

là app rompatcher, vào chọn áp dụng tất cả để cho app mở private ở ổ c và e, thì xclear mới vào đó dọn được,

anh0anpr092

Ui trời. E dùng x-plore tìm "mọng mắt" mà k thấy. Bác chỉ jùm nó nằm ở thư mục nào với. Kích hoạt nó ra sao.. Thx bác.!

viettin76

Member
tìm rompatcher v3.0 có ở diễn đàn, cài app vào máy rồi vào cài đặt nó là được

son_omegamart3

Các anh có thể lập 1 bài chi tiết về cách sử dụng và cài đặt pythom đc ko ạ:( e thấy nhiều fm hay mà ko biết dùng và cài như thế nào:O

Python chứ ko phải Pythom nhé. Giờ ít người dùng Python rồi, chuyển sang viết trên Qt hết cả rồi !