• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các phần mềm tạo âm thanh đuỗi muồi, ruồi, rắn...!

tankinh

Các phần mềm dọa Chó và đuổi muồi, ruồi, rắn...!

Có phần mềm này anh em khỏi sợ chó luôn, he he he ...!

Phần mềm này dành cho các PPC sử dụng hệ điều hành Palm, nó sẽ phát ra 1 tầng số là 16.000 Herz, tuy chúng ta không nghe, nhưng nó sẽ là nỗi kinh hoàn cho những chú chó nào nghe phải (điếc tai)

Khuyến cáo: Nhà sản xuất không chịu trách nhiệm nếu ai bị "cẩu sực xí quách" :D

Ảnh:

Link down:http://www.4shared.com/file/137906069/a5549c08/Scare_the_dog_v10.html

Bổ sung thêm phần dành PPC dòng VGA
Phần mềm dùng để chọc phá chó
pass: tankinh

link đao loát hia:
http://www.4shared.com/file/138136515/b8d30c5b/_2__duoi_cho.html

Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Có bác nào cài rùi thì trích cái file âm thanh ra giúp !!! Cần mõi cái file âm thanh thôi !

kkkkbn

Có bác nào cài rùi thì trích cái file âm thanh ra giúp !!! Cần mõi cái file âm thanh thôi !

Sao lại yêu cầu trích âm thanh?? Tần số đó tai ngườì có nghe thấy đâu mà trích??!!

tankinh

Mình mới gửi thêm file cab dành cho VGA đó, bác nào thích thì down về sử dụng, còn ai biết chuyển qua dòng QVGA thì chuyển, cho mọi người cùng sử dụng cho vui :D, chào nhé!

minhluc

Có bác nào chuyển hộ qua QVGA cho em test với,thanks các bác trước...

0935539195

Uh, em dung O2 Mini chắc là QVGA rồi, vậy ai chuyển qua QVGA giúp với, em kết phần mềm này lắm.

khanhpt

Sao lại yêu cầu trích âm thanh?? Tần số đó tai ngườì có nghe thấy đâu mà trích??!!

Không nghe nhưng mà nó vẫn là âm anh :-?
Nhưng chắc là chương trình tạo âm thanh từ code chứ không phải là phát lại âm thanh với tần số đó.

CuongSuper

báo cáo là em cài vào exec ko đc, cũng là màn hình VGA nhưng bị lỗi, có ai fix lỗi hộ em với để em xử lý mấy con chó gần nhà

quatban

Link vẫn tốt, nhưng down xuống giải nén bị lỗi expcted end of file. Bác xem lại nhé.

minhluc

Cái phần mềm bên dưới cho PPC được giới thiệu là phần mềm gọi chó chứ ko fai đuổi chó, hix, tý nữa em bị cắn!

Link đây các cụ ơi: http://www.tinhte.com/forum/t238973/
Chính xác,theo như cái hình minh họa kèm theo là cái còi gọi chó,khi thổi nó sẽ có 1 loại âm thanh làm chó rất khó chịu,do đó nên trèo lên cây trước khi sử dụng pm này :)):)):))
À,ko biết có anh em nào chuyển giúp mình qua QVGA với,thanks rất nhiều...

CuongSuper

e đã thử rồi nhưng ko thể cài đc, chỉ cài đc vào máy nhưng vào toàn báo lỗi, chán quá. e đang muốn thử đàn chó ở nhà
ah nay cái này phải cài net nhỉ.
hóa ra phải cài netcf mới đc

Last edited by a moderator: