• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các phần mềm tạo âm thanh đuỗi muồi, ruồi, rắn...!

tuyetha

PM này giống như nge nhạc thôi, hại máy gì đâu :))

Xưa tới nay,con người và tất cả các loài đều tiến hóa.
Có lẽ vì vậy mà trước tới giờ,chưa pm nào đuổi muỗi hiệu quả

Posted via Mobile Device

CuongSuper

hôm nay mình đã thử với đàn chó nhà mình, nhưng chẳng thấy tác động j cả, nó còn chẳng thèm nghe nữa, hay chỉ có tác dụng với mấy chú chó đã đc huấn luyện, mai mình sẽ test thử với con chó nhà hàng xóm, con này đc huấn luyện rồi xem có tác dụng j ko

JongZiZi

Chưa thấy đt nào phát đc tần số 16.000 Herz hay Hertz cả. Chúc ai xài đc soft này luôn khỏe! :))

tankinh

hôm nay mình đã thử với đàn chó nhà mình, nhưng chẳng thấy tác động j cả, nó còn chẳng thèm nghe nữa, hay chỉ có tác dụng với mấy chú chó đã đc huấn luyện, mai mình sẽ test thử với con chó nhà hàng xóm, con này đc huấn luyện rồi xem có tác dụng j ko

Bác test cái nào, HĐH Palm hay WM. em đã test thử rồi có hiệu quả đấy.

tankinh

Xưa tới nay,con người và tất cả các loài đều tiến hóa.
Có lẽ vì vậy mà trước tới giờ,chưa pm nào đuổi muỗi hiệu quả

Posted via Mobile Device

Bạn nói sao chứ mình test thấy hiệu quả mà, caí này sẽ phát ra sống âm làm cho các con vật được liệt kê trên mất phương hướng, định vị và sẽ không biết đâu mà lần, loài muỗi không nhận thức bằng loài chuột, rắn ... vì vậy khi nghe nhưngnx âm thanh này thì chuột, rắn thì bỏ chạy, còn muỗi không biết rõ nơi đâu để mà dừng chân ( hút máu :D ), suy ra sẽ giảm được rất nhiều số lượng muỗi trích ta :D
Bạn test kỷ lại thử nhé, chúc vui.

CuongSuper

em thử WM nhưng ko hiệu quả, bác thử chó j vậy, em thử cả đàn nhà em mà chẳng đc con nào cả

NguyenNhatHoa

Bạn nói sao chứ mình test thấy hiệu quả mà, caí này sẽ phát ra sống âm làm cho các con vật được liệt kê trên mất phương hướng, định vị và sẽ không biết đâu mà lần, loài muỗi không nhận thức bằng loài chuột, rắn ... vì vậy khi nghe nhưngnx âm thanh này thì chuột, rắn thì bỏ chạy, còn muỗi không biết rõ nơi đâu để mà dừng chân ( hút máu :D ), suy ra sẽ giảm được rất nhiều số lượng muỗi trích ta :D
Bạn test kỷ lại thử nhé, chúc vui.
Toàn hàng độc... Mình muốn điên với mấy kon mouse trên trần nhà mình, mỗi lần bật công tắc đèn mà hồi hộp, vì chúng nóa thít nhai dây điện trên trần nhà rồi kéo tùm lum làm chập mạch tùm la. X-(

ThaiChienvn

Toàn hàng độc... Mình muốn điên với mấy kon mouse trên trần nhà mình, mỗi lần bật công tắc đèn mà hồi hộp, vì chúng nóa thít nhai dây điện trên trần nhà rồi kéo tùm lum làm chập mạch tùm la. X-(
cái này nếu dùng đuổi Muỗi chắc minh cũng điếc tai mất, nó váng đầu thật.ko thi fải đành bịt lỗ tai khi ngủ zậy.!
Posted via Mobile Device

metalkidtlo

Hài nhỉ ! Theo như mình biết và khoa học chứng minh thì rắng không có tai, không cảm nhận được âm thanh. Thế thì sao mà phần mềm này tác động được đến nó nhỉ?????

AnhPheCT

GoldFish - Cá Vàng bơi qua lại trên Today PPC

Tiếp tục với trò chơi chọc đuôi cá vàng bơi lội trên Today PPC. Phần mềm nhỏ cho bạn một cảm giác thật bình yên khi cá vàng bơi tung tăng trên màn hình nhỏ của bạn, bạn có thể ấn và giữ để di chuyển cá vàng vào khu vực mình mong muốn, ấn đúp để thoát chương trình.

Hỗ trợ WM5 trở lên. Cài .NetCF 3.5 trở lên.

0935539195

không cài đc wm6.1 hả bạn.mình tải về và cài đặt nó cứ đứng hoài?????
Cài bình thường nhé bạn, mình cũng đang sử dụng WM6.1 nè.
cái này nếu dùng đuổi Muỗi chắc minh cũng điếc tai mất, nó váng đầu thật.ko thi fải đành bịt lỗ tai khi ngủ zậy.!
Posted via Mobile Device
Bác nói rất đúng, nghe những âm thanh này choáng thật :D

Last edited by a moderator:

imleeu

cài cái này vào nó phát ra mấy tiếng e e e e nghe muốn nhức cả óc. đuổi người chứ không phải đuỗi muỗi. :))