• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các phần mềm tạo âm thanh đuỗi muồi, ruồi, rắn...!

kbuor_thong

sao tui thử mấy con chó quanh nhà mà chảng con nào có phản ứng nhỉ @@. muỗi cũng thế no vẫn cắn tui như thường. thậm chí chịu cho nó cắn rồi rí sát máy vào mà nó vẫn hut máu ko bay đi mơi ghê @@ mình dùng hd1
May mà mới thử với Chó và Muỗi, chắc những người thử với Rắn đã "siêu thoát" hết rùi nên hem thấy phản hồi.:)):)):))

drtiendiep

Tiếp tục với trò chơi chọc đuôi cá vàng bơi lội trên Today PPC. Phần mềm nhỏ cho bạn một cảm giác thật bình yên khi cá vàng bơi tung tăng trên màn hình nhỏ của bạn, bạn có thể ấn và giữ để di chuyển cá vàng vào khu vực mình mong muốn, ấn đúp để thoát chương trình.

Hỗ trợ WM5 trở lên. Cài .NetCF 3.5 trở lên.

Phần mềm này vui quá! Thanks

conqueror8x

bác ơi, cái này không cài cho WVGA được thì phải, bác có bản .cab nào không gửi lại cho em xin với nhé. thanks bác

bác ơi, cái này không cài cho WVGA được thì phải, bác có bản .cab nào không gửi lại cho em xin với nhé. thanks bác
PM này dành cho màn hình VGA trở xuống nhưng bạn có thể vẫn cài được cho màn hình WVGA nhưng sẽ không full màn hình.. Link download vẫn bình thường bạn ạ và nó là file .cab đó....