• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN RADIO CHO DÒNG HTC BLACKSTONE

namfat

Mình vừa up lên bản 1.17.25.09.
Bước đầu test thấy GPS, Wifi chạy nhanh hơn hẳn.
Sóng ĐT và pin chưa test được, chắc phải xài 1 tz xem ntn. =D>:D

Mình chạy bản Radio này 1 tuần thấy sóng sánh vẫn vậy. Thi thoảng vẫn mất sóng. :((

Chắc phải downgrade xuống bản thấp hơn xem sao. :O

8quocte

Em thì thấy 1.17 sóng mobi có lẽ yếu hơn 1.14. Nên xài được 1 tuần là chạy ngược về 1.14 dù rằng máy nóng hơn

rockychan2988

Các bạn cho mình hỏi , nếu trước khi mình up radio, mình full backup lại bằng spb backup , sau khi up radio , hard reset , mình restore lại các software cũ thì có ok ko , lười cài lại soft wa :(

8quocte

Các bạn cho mình hỏi , nếu trước khi mình up radio, mình full backup lại bằng spb backup , sau khi up radio , hard reset , mình restore lại các software cũ thì có ok ko , lười cài lại soft wa :(

Up radio đâu cần hard resert...

namfat

Bản Radio v1.17 mình thấy sóng vẫn yếu, không hơn gì bản 1.13 cả. Hic hic.
Còn up bản v1.14 thì pin nóng và mau hết pin quá!
Chẳc phải down về bản v1.13 thôi vì mình đang xài ROM v1.56. Chán quá! :D

doquangduc

Well-Known Member
Bản Radio v1.17 mình thấy sóng vẫn yếu, không hơn gì bản 1.13 cả. Hic hic.
Còn up bản v1.14 thì pin nóng và mau hết pin quá!
Chẳc phải down về bản v1.13 thôi vì mình đang xài ROM v1.56. Chán quá! :D
Em đồng ý với Bác về bản v1.17 này. Nhân tiện cho em hỏi là bản Radio nào là ngon nhất ạ. Thank

Sao tui up bản v.17 này lên xong GPRS tiêu luôn vậy trời, mỗi lần cần connect nó ra cái thông báo :" the aswering modem has disconnected "

totam

Kiến thức về Radio, up các bản Radio , cùng test và sử dụng,tôi không biết,nhờ các bạn chỉ dùm.Thank

dinosaur2506

trong các bản Radio, bản nào xài ổn định thế các Pác, e mới chơi PPC nên còn gà mờ lắm

HuynhThanh

trong các bản Radio, bản nào xài ổn định thế các Pác, e mới chơi PPC nên còn gà mờ lắm

Mình thì thấy 1.14 ổn định nhất, nhưng cứ lên bản 1.17 mới nhất đi bạn, quan niệm cứ mới là xài!:D

doquangduc

Well-Known Member

Sau khi em Up bản 1.17 được 3 hôm thì em lại phải quay lại bản 1.09, vì thực ra theo em cảm nhận là sóng yếu hơn bản 1.09. Em thì vẫn trung thành với bản 1.09 trong khi chờ bản mới hơn 1.17 ra mắt.

myangle

đúng là V 1.17 sóng yếu thật.. còn không ổn định nữa.. Túm lại vẫn thấy V 14 là ngon nhất

ancola66

Super V.I.P
Sau khi em Up bản 1.17 được 3 hôm thì em lại phải quay lại bản 1.09, vì thực ra theo em cảm nhận là sóng yếu hơn bản 1.09. Em thì vẫn trung thành với bản 1.09 trong khi chờ bản mới hơn 1.17 ra mắt.

đúng là V 1.17 sóng yếu thật.. còn không ổn định nữa.. Túm lại vẫn thấy V 14 là ngon nhất
Mình dùng thì V14 hay V17 đều thấy như nhau :-? vì thực ra các phiên bản Radio không thay đổi gì nhiều chỉ là thay đổi nhỏ để phù hợp với các khu vực mạng khác nhau . Vì vậy cứ không phải mới là hay mà quan trọng là tìm ra bản Radio phù hợp với mạng mình đang dùng mà thôi.

hthhus

Mình thấy dùng V1.17 chạy tốt đấy chứ, máy không bị quá nóng như V1.14 + không thấy bị mất sóng bao giờ.