• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

nguyenvulinh

anh oi em dung n8 co cach nao hack ma pho mat ko mat ko anh

Có chứ.chạy flash phiên bản pm đã có file hack vĩnh viễn trong pm đó.Nhưng hack cách này những tập tin đuôi JAR không xài được đâu bạn a.mình phải chạy lại 1 lần rồi.hic.
Không chơi được game online đâu.

nguyenvulinh

cho e hỏi thế hack "nếu" xịt ý...co hỏng luôn máy k a :((thông cảm em mới dug` máy :()
Hack máy theo như cách của chủ thớt không bao giờ sợ bị xịt máy đâu mà bạn lo.Chỉ hack máy bằng Flash mới sợ XỊT bạn à.
Bạn yên tâm mà hack.

tici_shiga

máy em ko có private thì sao trời

chả hiểu sao máy em ko tìm thấy private...có lẽ là em nghịch linh tinh xóa mất tiu rồi:|, giờ có cách nào khôi phục hay tìm lại ko ạ

nguyenvulinh

Room giờ vắng quá.Bác Tài giơ bận bên TINH TẾ rồi
Tối mình rảnh sẽ up file lại lên media cho các bạn.
Bạn nào muốn nhanh thi pm yh mình sẽ gửi cho.yh mình là:bjennhoem1608@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

hjc.mình đã làm như hướng dẫn mà vẫn k đc.cài tòan báo chứng chỉ bị lỗi thôi.hic.mình dùng 603,sym bellle.nản ghê.

nguyenvulinh

hjc.mình đã làm như hướng dẫn mà vẫn k đc.cài tòan báo chứng chỉ bị lỗi thôi.hic.mình dùng 603,sym bellle.nản ghê.
Bạn làm đến bước nào rồi?
Phải tải về file installserver.exe. Dùng xplore copy file đó vào ổ c/sys/bin thì mới hack xong bạn a.