• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

mlsno7

sao em cai phan mem cua bac len no bao loi la sao day?ko hack duoc.bac chi dum e voi.

bạn chú ý viết chữ có dấu ko là bị mod del bài đó. Bạn nên kiểm tra lại các bước trên xem có thiếu bước nào ko. Mọi người lafm đều ổn mà

tommynguyen1961

sao em cai phan mem cua bac len no bao loi la sao day?ko hack duoc.bac chi dum e voi.

Bạn phải tắt capswitch OFF trước , sau đó mở swisspro hoặc explorer lên copy file installserver.exe vào c/sys/bin là ok thôi. Nhớ kiểm tra xem nó có báo 1 file đã dc dán vào hay chưa.

0917333990

e đã cài thành công CapsSwitch và chuyển sang OFF tuy nhiên CapsSwitch của e nó màu trắng chứ ko như hình trên
tiếp theo e cài INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.0 PDAVIET.SIS . hay xplore thì đều ko đc báo
"Component failed sucurity check . cannot intall"
bác nào biết chỉ dùm e với

tommynguyen1961

e đã cài thành công CapsSwitch và chuyển sang OFF tuy nhiên CapsSwitch của e nó màu trắng chứ ko như hình trên
tiếp theo e cài INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.0 PDAVIET.SIS . hay xplore thì đều ko đc báo
"Component failed sucurity check . cannot intall"
bác nào biết chỉ dùm e với

vì hệ thống an ninh chưa bị bẻ do capswitch của bạn chưa cài thành công. Bạn có thể kiếm bạn capswitch khác cài lại. Xong đâu đó chuyển nó sang chế độ OFF thì mới đưa file installserver.exe vào máy dc.

AAA2010

sao em không cài được X_Plore, đã cài CapsSwitch 1.1.27 và Intallserver rồi. Nhờ anh em chỉ giúp. Em xài w950i

Chỉnh sửa cuối:

tuanhung1433

sao em không cài được X_Plore, đã cài CapsSwitch 1.1.27 và Intallserver rồi. Nhờ anh em chỉ giúp. Em xài w950i
Bạn thử đổi ngày tháng về năm 2008 thử coi. Hoặc bạn có thể cài bản mới nhất 1.51. Chỉ cần đợi 3s mà vẫn dùng đầy đủ chức năng, duyệt hình khá thú vị (bạn đổi đuôi 7z thành sis là được)

SMBB

làm sao biết bản CapsSwitch nào thik hợp với mình ? Như bài viết ở trên đã cho sẵn, cài vào xog và ko cài đc installer.... cái này thì pó chíu.com

laocai_city

anh zai ui giúp em với em kài kái capswhich thì được rùi em vao chuyen sang off xong em cài cái intall j do ở bước 2 ấy thì ko dc no bảo memory stick........ có phải là do máy em chưa co thẻ nhớ ko ạ?? em chưa có thẻ nhớ vì bữa nọ làm hư rùi.máy em p990i giúp em nha':D

ducvo1234

mình cũng gặp trường hợp này , cài capswich đc nhưng khi install thì lại k đc nó bảo lỗi :( mình rs master máy vẫn k cài đc :(

vì hệ thống an ninh chưa bị bẻ do capswitch của bạn chưa cài thành công. Bạn có thể kiếm bạn capswitch khác cài lại. Xong đâu đó chuyển nó sang chế độ OFF thì mới đưa file installserver.exe vào máy dc.

gửi vào máy là sao hả bạn? mình k có cáp nên dùng đầu đọc thẻ, mình cho cả 3 phần mềm là capswich, install... , và phần mềm quản lí kia vào 1 lúc rồi chạy lần lượt. mình chạy capswich xong, chuyển sang off rồi mới chạy install thì nó hiện cái dòng y như bạn kia viết :( thế là nản hết cả người :((

tommynguyen1961

anh zai ui giúp em với em kài kái capswhich thì được rùi em vao chuyen sang off xong em cài cái intall j do ở bước 2 ấy thì ko dc no bảo memory stick........ có phải là do máy em chưa co thẻ nhớ ko ạ?? em chưa có thẻ nhớ vì bữa nọ làm hư rùi.máy em p990i giúp em nha':D

mình cũng gặp trường hợp này , cài capswich đc nhưng khi install thì lại k đc nó bảo lỗi :( mình rs master máy vẫn k cài đc :(

gửi vào máy là sao hả bạn? mình k có cáp nên dùng đầu đọc thẻ, mình cho cả 3 phần mềm là capswich, install... , và phần mềm quản lí kia vào 1 lúc rồi chạy lần lượt. mình chạy capswich xong, chuyển sang off rồi mới chạy install thì nó hiện cái dòng y như bạn kia viết :( thế là nản hết cả người :((

Sao mình không hack đc phone? Hix không ai giúp đc mình ak

các bạn kiếm bản capswitch 1.7 cài vào là ok. Nhớ để ý ngày hết hạn khi cài. Nếu quá ngày thì lùi ngày về trong thời gian cho phép của nó bằng cách vào detail khi cài mà xem.
Cách hack máy đơn giản là làm sao các bạn đưa dc file installserver.exe vào dc c/sys/bin là xong. Muốn đưa dc phải dùng 1 chương trình quản lý file như swiss pro hay explore đều dc. Muốn xâm nhập vào dc c/sys/bin bạn phải tắt chế đô capswitch.

heronie

sao em cài capswitch dc rồi nhưg tới khi cài installserver nó lại báo là " component failed security check cannot install " giúp em với em đang dùng P990i trước đây đã hack và xài bình thường nhưg sau khi update cho may thi hack lai no báo như trên mấy anh làm ơn giúp em với

usakagamer

sao em down cái CapsSwitch về báo "installation file is corrupt" hoài , down lại mấy lượt vẫn thế

tommynguyen1961

sao em down cái CapsSwitch về báo "installation file is corrupt" hoài , down lại mấy lượt vẫn thế

lấy file mới này cài bạn nhé. Nhớ lùi ngày về đúng trong giới hạn của file bằng cách khi install nhấn vào detail để xem có đúng ngày của nó ko?nếu ko dời nó về cho đúng ngày.