• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách kiểm pin galilio đúng chất lượng !

levietcuong08

vậy test bài viết mình xem thử pin đc bao nhiêu ?
bạn nói gì mình không hiểu? mà theo mình thì mua cái này mong vào sự may rủi thôi. chứ biết đâu mà lường được chứ. cửa hiệu lớn bán pin 200k mà mua về xài không hơn pin 80k nữa.

longntt105

í mình nói là viên pin bạn mua . bạn về dùng ct check thử xem đc bao nhiêu đó mà

tueanh32

Mình cũng bị báo Feature not suppoted. Mình dùng N80 3rd OS 9.1. Ai biết giúp với. Cảm ơn !

levietcuong08

mình thấy cái dung lượng đó mà kiểm tra bằng ct sao mà chính xác được chứ. như cái chương trình này kiểm tra cục pin của mình có 810mAh hà. vậy mà chơi game liên tục gần 8h mới hết đó. gần ngang ngửa pin zin Nokia 1200mAh có sẵn theo N78.

hhkkll

mình thấy cái dung lượng đó mà kiểm tra bằng ct sao mà chính xác được chứ. như cái chương trình này kiểm tra cục pin của mình có 810mAh hà. vậy mà chơi game liên tục gần 8h mới hết đó. gần ngang ngửa pin zin Nokia 1200mAh có sẵn theo N78.

Posted via Mobile Device
Có wăng wá hok vậy bồ? Có dụ chơi game liên tục 8h mới hết á? Bán lại tui đi.