• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

onlylove80

Bác có thể làm cho em hình và chữ KAPPA như trong bộ sympas 2.2 của anh Dũng up trên PV được kô ạ? (Nếu được thì bác làm cho em màu vàng cam nhạt nhạt bác nha)
Cảm ơn bác trước để lấy tinh thần sáng tạo nà!:D

Của bạn nè.. chữ KAPA màu vàng em nên chọn themes có nền màu đen cho nổi nhá:D

hhee

Bạn làm cho mình giống như hình dưới nhé, nhưng thay "Not woman" bằng "TRAI CHƯA VỢ" nhé, cảm ơn nhiều

conghungvn

bác làm thêm cho em chữ Hùng&Trang có màu như màu của Logo trong screenshot của em up lên nha! Cảm ơn bác nhìu nhìu! :D=D>

conghungvn

Chúc bạn hạnh phúc na!!!!!!!!!!!
híc híc anh ơi sao em lấy ảnh về rồi cho vào mục E: Animsprite. Rồi sau đó vào pm Animsprite cài ảnh vừa lấy về mà không chạy(ảnh có nhưng đứng im) anh ạ!
P/ s e tải về bằng cách dùng Ucweb> ấn vào ảnh đó rồi ấn tiếp #0 để lưu! Anh giải thích cho e với.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

híc híc anh ơi sao em lấy ảnh về rồi cho vào mục E: Animsprite. Rồi sau đó vào pm Animsprite cài ảnh vừa lấy về mà không đc anh ạ!
P/ s e tải về bằng cách dùng Ucweb> ấn vào ảnh đó rồi ấn tiếp #0 để lưu! Anh giải thích cho e với.

Posted via Mobile Device
Phần mềm AnimSprite của bạn vẫn dùng tốt chứ?? Bạn thử càj .1 ảnh *gif khác xem thế nào.. Những Logo này nếu đã tảj được về máy thì ok không vấn đề gì.. Bạn vào thư mục ảnh xem logo đó vấn đề gì kg nhé..

Posted via Mobile Device

conghungvn

Phần mềm AnimSprite của bạn vẫn dùng tốt chứ?? Bạn thử càj .1 ảnh *gif khác xem thế nào.. Những Logo này nếu đã tảj được về máy thì ok không vấn đề gì.. Bạn vào thư mục ảnh xem logo đó vấn đề gì kg nhé..
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
E cài ảnh *.gif khác thì vẫn chạy bình thường anh ạ! vào garelly xem logo thì cũng chỉ thấy đứng im thôi anh ạ! còn cách nào để tải về ảnh*.gif hoàn chỉnh ko a?

onlylove80

Posted via Mobile Device
E cài ảnh *.gif khác thì vẫn chạy bình thường anh ạ! vào garelly xem logo thì cũng chỉ thấy đứng im thôi anh ạ! còn cách nào để tải về ảnh*.gif hoàn chỉnh ko a?
Vậy thì bạn Down trên PC vậy.. Chắc ăn nhất. Mình không dùng Ucweb bao gjờ nên kg rõ lắm, nhưng dùng OperaBowse8.65 thì Down mọj thứ đều rất tốt kể cả ảnh động.. Thôj maj chịu khó ra tjệm Net mà Down bạn nhé..

Posted via Mobile Device

thusinhbuon

anh cho em hỏi sao em cài lên làm logo rồi sao ko thấy động vậy ! tiện thể nhờ anh làm cho em chữ " Hổ Nhỏ " màu xanh nhấp nháy đc ko ạ ! lần trước anh làm cho em chữ này rồi nhưng là hình lửa , em thấy màu xanh nhấp nháy đẹp hơn ! rất mong anh cố gắng chỉ em cách làm logo động !

HUNGXIPOBOY

bạn giúp mình chữ: "Anh Dũng" và chữ:" Heo Siu Nhân" Thanks bạn nhìu nhìu :D

Chỉnh sửa cuối: