• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

saodoingoi142

Moderator

Bạn chú ý đưa Link ảnh này vào đúng thẻ code Chèn ảnh nhé!!!

hovang86

sao con 6beó của minh lại không dùng được pm này nhỉ? tiếc quá.vào là bi ao luôn.

saodoingoi142

Moderator
sao con 6beó của minh lại không dùng được pm này nhỉ? tiếc quá.vào là bi ao luôn.

Máy bạn là máy thuộc dòng S60v2 mà sao lại cài ko đc???Bạn hãy thử gỡ ra rồi cài lại xem sao?Nhớ Down đúng với bản cho S60v2 nhé!!!;;)

ngoctrien

Member
Các bạn cho mình hỏi n86 có dùng được phần mềm này không vậy.nếu được thì giúp mình tạo chữ hạnh phúc bên em bằng chữ động được không.than!k nhiều

llTuyetTinhCocll

Các bạn cho mình hỏi n86 có dùng được phần mềm này không vậy.nếu được thì giúp mình tạo chữ hạnh phúc bên em bằng chữ động được không.than!k nhiều

N86 thì qua v3...có topic Op logo change ý.....

anhtungtrang1

Hi bạn, bạn có thể giúp mình làm 1 cái logo tên là "AMY-HONEY-HPQ" được ko ạ? cảm ơn bạn rất nhiều

ku_khanh_pro

___ANH,,,
___ANH GIÚP EM LÀM CÁI LOGO 3D VỚI CHỦ ĐỀ LÀ: NGOC.DUY&CHAU.PHA
___KIỂU LOGO GIỐNG NHƯ CHỬ NGHIÊM CẤM SPAM ẤY
___CẢM ƠN ANH TRƯỚC NHA

Choyhunra

Bạn làm giúp mình chữ
"Hun Ra-Thu Hương
Anh mãi mãi yêu em" giống như 2 dòng chữ "sương gió phụ đời trai-tiền tài che mắt gái" ấy.

Bạn làm giúp mình chữ
"Hun Ra-Thu Hương
Anh mãi mãi yêu em" giống như 2 dòng chữ "sương gió phụ đời trai-tiền tài che mắt gái" nha bạn.

visaoxanh_12

bạn ơi mình dùng n78 mình cài đc cái AnimSprite2.02 rùi nhưng thao tác hết rùi.chỉnh cả vị trí rùi nhưng out ra xem chả có jh` cả thế mơi nản :((

datmeo12101989

có pro nào giúp em làm chữ
"máy tôi
còn chết
tiền liền'
mà từng chư xuất hiện ko(nền trong suốt nha thanks nhìu:(

nh0k_blind9x

onlylove ơi làm hộ mình chữ YooGun VKL hộ nhé! Làm bằng nhiều kiểu chữ càng tốt, có hiệu ứng động nữa nhé. Mình xài N70. tks rồi đấy!:D