• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

conghungvn

anh Onlylove ơi! Anh tạo 1 file *.zip nhu thế này thì mọi người dễ Down về hơn và đảm bảo không bị lõi (ảnh đứng im)
Tiện đây anh cho em hỏi là để điều chỉnh cho chỗ đứng im(quay vòng>đứng im) của hình h4.gif thì điều chỉnh như thế nào được không ạ? ảnh đó có từ 01>10 thì điều chỉnh ở 0 mấy
Hỳ hỳ em hỏi hơi "gà" vì thật sự em chưa từng sử dụng Giftool
Cảm ơn anh trước na!

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

anh Onlylove ơi! Anh tạo 1 file *.zip nhu thế này thì mọi người dễ Down về hơn và đảm bảo không bị lõi (ảnh đứng im)
Tiện đây anh cho em hỏi là để điều chỉnh cho chỗ đứng im(quay vòng>đứng im) của hình h4.gif thì điều chỉnh như thế nào được không ạ? ảnh đó có từ 01>10 thì điều chỉnh ở 0 mấy
Hỳ hỳ em hỏi hơi "gà" vì thật sự em chưa từng sử dụng Giftool
Cảm ơn anh trước na!
Trước hết anh cám ơn em về ý kiến nén Zip, nhưng như vậy không tjện cho các bạn xem trước.. Em thấy đấy các logo động từ đầu đến gjờ vẫn tốt đấy chứ.. Còn em muốn thay đổj tốc độ xoay hay chạy của logo thì vào Giftool thay đổj thông số của 10 khung hình đó là 50, nếu muốn chậm hơn em chỉnh là 80 hoặc 100. Muốn xoay nhanh em chỉnh ts thấp hơn là 20 hoặc 10 nhé.
Lưu ý: nếu em muốn chữ đó xoay nhưng vẩn nhìn rõ khj chữ nằm ngang thì em chỉnh Tsố của hình 10 lớn hơn các hình kia nhé. VD: Hình 1-9 chỉnh 50 thì hình 10 chỉnh là 100 hoặc 150 nhé. Em cứ vọoc đi nhé. Chúc em thành công nhé.

Posted via Mobile Device

conghungvn

Chúc bạn hạnh phúc na!!!!!!!!!!!

bác làm lại cho em h4.gif chữ Hùng có dấu được không ạ! hihi và ở giữa bác cho dấu "-" vào bác nha!
(Hùng-Trang)
Xong rồi bác nén thành file Zip cho em nhá!
Cảm ơn anh!

Chỉnh sửa cuối:

boypeda

:)

Anh ơi làm giúp mình chữ "Trần Viết Dũng, La Văn Cường và Nguyễn Khắc Tuấn" lửa cháy và nhấp nháy được không ạ!
Em cảm ơn anh nhiều!

onlylove80

bác làm lại cho em h4.gif chữ Hùng có dấu được không ạ! hihi và ở giữa bác cho dấu "-" vào bác nha!
(Hùng-Trang)
Xong rồi bác nén thành file Zip cho em nhá!
Cảm ơn anh!

Mình không thể làm được chử có dấu bạn ah..cho dấu vào toàn bị lỗi font thôi ah..

lecong1978

Olylove80 ơi em có thế làm giúp dùm anh cái hình dc kg? .cái hình nó như thế này nè em. hình có 2 con rẹp chạy tới chạy lui . chạy tới cụng râu nhau rồi chạy tiếp . dạng giống như mấy con kiến đang tha mồi đó em. cái hình có bên box việt hóa đó em . ở chủ đề EXE việt hóa đó em mà nó chỉ có 1 con à . Nếu em làm dc làm giúp anh với ne . thanks! em

onlylove80

Olylove80 ơi em có thế làm giúp dùm anh cái hình dc kg? .cái hình nó như thế này nè em. hình có 2 con rẹp chạy tới chạy lui . chạy tới cụng râu nhau rồi chạy tiếp . dạng giống như mấy con kiến đang tha mồi đó em. cái hình có bên box việt hóa đó em . ở chủ đề EXE việt hóa đó em mà nó chỉ có 1 con à . Nếu em làm dc làm giúp anh với ne . thanks! em

Huuhu.. anh ơi khó vậy sao??:( em không dám chắc đâu anh ah. nhưng để em thử xem, nếu làm được em PM cho anh nhé.:(

lecong1978

Huuhu.. anh ơi khó vậy sao??:( em không dám chắc đâu anh ah. nhưng để em thử xem, nếu làm được em PM cho anh nhé.:(
Nếu em làm dc thì làm giúp anh với . anh thanks em nhiều . mà em ráng làm cho diện tích hoạt động của nó lớn hơn cái kia thêm khoảng 1/5 ne . 1 lần nửa anh thanks Olylove80 nhiều

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

cái này có cần cài python mới chạy được không hả bác?
Posted via Mobile Device
Không cần python đâu bạn ạ! Bạn tải pm Animsprite trên đầu trang ý! Tải về cài vào máy hay thẻ cũng đươc. sau đó là tự vọc bạn nha(vì pm đã được việt hoá)
Chúc thành công!

synam135

anh làm giúp em một cái logo nền trong suốt tên; vip_te0_co0l nha!!!
em cảm ơn trườc

thienvuong000

bạn giúp mình làm chữ ThienVuong nha bạn! thanks bạn nhìu nha! bài viết hay lắm! bạn nhiệt tình thật đấy !

nolis

Anh làm giúp em cái logo theo chử là: Ngọc Long theo kiểu chử nghiêng vừa xoay vừa đổi màu vừa nhấp nháy nhé. Thank anh nhiều

boypeda

Anh có thể làm giúp em cái logo theo chử là: Tuấn Tâm theo kiểu chử nghiêng vừa xoay vừa đổi màu vừa nhấp nháy được không ạ?. Em cảm ơn anh nhiều!