• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminh1988

ko có icon vẫn có thể dùng được bạn à, nếu sau khi cài mà bạn dùng được phần mềm có yêu cầu nền python thì có nghĩa đã thành công ko cần cái icon đâu.

MinhThang

Manager
hjx đã cài thử trên N73 ME nhưng em ko thấy icon của Python đâu cả. sao vậy bác

Chức năng làm nền cho các ứng dụng chạy thôi không cần Icon đâu em, muốn có Icon thì dùng bản 1.42.

tqt

Mình đã cài Python vào bộ nhớ thẻ và cả bộ nhớ máy (N95-8GB) rồi mà các ứng dụng dành cho Python như SensorController (Lắc để khóa và mở khóa bàn phím), Shakeracer... vẫn không chạy được nhỉ? Có phải cài thêm chương trình gì để hỗ trợ thêm không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Mình đã cài Python vào bộ nhớ thẻ và cả bộ nhớ máy (N95-8GB) rồi mà các ứng dụng dành cho Python như SensorController (Lắc để khóa và mở khóa bàn phím), Shakeracer... vẫn không chạy được nhỉ? Có phải cài thêm chương trình gì để hỗ trợ thêm không nhỉ?

Mình thì cài và dùng bt mà bạn, mình cài bộ trang 4 do SM Kojiro up đó

tqt

Cảm ơn bác nhưng không hiểu sao vẫn không được. Thôi em quay về dùng bản V1.45 vậy

HaiBanh

E test ok trên N81, phần mềm Show Lyrics 1.02 VH, nhưng ko hiện icon Pythons :(

Son_Nguyen

Python thì không cần Icon đâu bạn, bạn muốn thấy Icon có thể dùng bản 1.42.
Bản mà SM KJR up ở trang 4 cũng có icon Python đó anh Thắng.:D. Hôm qua em lấy về cài thử rồi. Chỉ có 1 cái là UltraPlugins của nó ko hỗ trợ chạy pm Landscape Pro, em cài pm đó vào chỉ chạy được 1 lần, thoát ra vào lại thì ko được, cái RotateMe thì bt. Nếu ko gỡ cái N95 Accelerometer Plugins thì báo lỗi Update Error. Nhưng thôi cũng ko quan trọng lắm.

langtuvn7

Mình dùng n81. Lúc đầu thì cài đc xong restat lại máy thì lại kô cài đc nữa. Đã thử cài đi cài lại nhiều lần nhưng toàn bị đơ máy là sao nhỉ.

traihp9001

Well-Known Member
Vừ post cái Python 1.9.5 biến đâu mất rồi.Thằng nào xóa phải để tí dấu vết cho tao biết chứ.
Posted via Mobile Device
Sao mà nóng thế,xoá là bình thường thôi.
P/s:Nêú bạn nào muốn icon của python hiện lên thì phải cài cái pythonscripshell mới đc

q630666

Posted via Mobile Device
Sao mà nóng thế,xoá là bình thường thôi.
P/s:Nêú bạn nào muốn icon của python hiện lên thì phải cài cái pythonscripshell mới đc
Bình thường thì xóa cũng còn dấu vết.Đằng này vừa post đc 2 phút quay lại đã mất.Không có ít dấu vết nào.Còn cái Icon cũng không quan trọng lắm :D

PS: Đã thấy trong cập nhật ngộ nhỉ :D

Kojiro

Super V.I.P
Bình thường thì xóa cũng còn dấu vết.Đằng này vừa post đc 2 phút quay lại đã mất.Không có ít dấu vết nào.Còn cái Icon cũng không quan trọng lắm :D

PS: Đã thấy trong cập nhật ngộ nhỉ :D

Đọc xong bài này,e tự biết làm gì với bài của em nhé :|

Lí do a chuyển là do đây là python cài trên thẻ còn bản kia luôn cài trên máy.
Thất vọng vì cách post bài quá...

q630666

Đọc xong bài này,e tự biết làm gì với bài của em nhé :|

Lí do a chuyển là do đây là python cài trên thẻ còn bản kia luôn cài trên máy.
Thất vọng vì cách post bài quá...

Biết sai thì sẽ tiếp thu.Biết ng khác sai thì nên bảo.Bình thường vẫn thấy lý do xóa.Lần này chẳng thấy.

Kojiro

Super V.I.P
Biết sai thì sẽ tiếp thu.Biết ng khác sai thì nên bảo.Bình thường vẫn thấy lý do xóa.Lần này chẳng thấy.

Nếu bài viết bị xóa thì cũng sẽ ko có bài viết bên cập nhật.
Mà ở đây chính xác phải gọi là bài viết được di chuyển qua đúng nới qui định (di chuyển thì ko có chỗ để đề lí do vào), hiểu chưa :D KJR thấy rất bình thường vì bài viết vẫn còn đó nhưng cách VIP post bài thì hơi buồn tí.

Nhận biết mình sai là ok rồi, thoải mái nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.