• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật và thảo luận các Screensaver - Wallpaper cho S60v3.

Kojiro

Super V.I.P
Ảnh gif làm screensaver chủ đề Batman :) Tải bằng ứng dụng download của N95.

havanqua2007

ai có ứng dụng biến những file flash nay tự chạy làm creensaver mỗi khi không sử dụng máy và chạy theob thời gian và tự thay đổi creensaver theo ý muốn cho mình xin cảm ơn nhiều. havanqua2007@yahoo.com.vn

kennho

ScreenSaver Mùa Giáng Sinh

Giáng Sinh mà cài cái Screensaver này thì quá tuyệt , nó đếm lùi tới Noel và đặc biệt hổ trợ tốt cho N95-8G

Kojiro

Super V.I.P
mỉnh cũng xài 73 mà seo khi cài đặt xong k thấy icon để chạy hả bạn???

Nếu bạn cài screensaver mà ko thấy để chạy thì bạn vào phần cài đặt nơi cài màn hình chờ, bạn sẽ thấy có file mới vừa cài. Vì đây không phải là chương trình mà là 1 file flash làm giao diện.

Trả lời chung chung vì không biết bạn đang thảo luận vấn đề gì :D

monster2911

Nếu máy bạn là N95 hay N82 thì bạn cài cái Accelerometer và cái LanscapePro 2.1 thì bạn có cái cảm ứng chuyển động ngay :)

Search nha :D

thế tớ dùng E 63 cũng là HDH OS6v9.2 có đc ko zậy ??:D:D

PThanh959

cClock v1.21 [SIS]

Vào Themes->Power saver->cClock vx.xx để khởi động nhé.

Mình xài N82 có tiếng Việt mà cài nó bị lỗi fonts thứ(thứ hai nó là Th1ee9 hai -Chủ Nhật nó là Ch1ee7 Nh1eadt)
Bác nào giúp mình với????

Kojiro

Super V.I.P
Mình xài N82 có tiếng Việt mà cài nó bị lỗi fonts thứ(thứ hai nó là Th1ee9 hai -Chủ Nhật nó là Ch1ee7 Nh1eadt)
Bác nào giúp mình với????

Máy mình dùng tiếng Anh nên ko lỗi font, bạn chuyển qua tiếng Anh thử nhé!

Kojiro

Super V.I.P
mình muốn xài tiếng Việt nên cần cho nó ra Fonts rõ ràng.mình cài vô N96 - E63 thì kg lổi ??????

Do file đó ko hỗ trợ unicode bạn à, bạn phải làm theo mình hoặc chấp nhận lỗi :D

kenshjn

N81 tắt màn hình là tắt đen thui chứ ko ở chế độ chờ, cách khắc phục sao hả các bác?

kauchunho

Sao m cài file Pvde xog ko thấy icon jh dza.
Cáj naj sdụg ntnào.

Phân biệt rõ 'i' & 'j' khi post bài nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

kenshjn

chắc n81 có chế độ sleep mode, bạn vô settings, tắt chế độ này đi

Mình đã tắt chế độ ngủ rồi đấy chứ, N81 có cái khóa trên đầu, nếu mở khóa phím = cái đó thì đèn màn hình cứ sáng mãi nữa cơ

hattieu198

cho mình hỏi tí, mình cài màn hình chờ bằng ảnh động rồi, nhưng khi nó hiện lên thì có hình nhưng đèn ko có làm minh chỉ thấy mờ vì ko có đèn, mình xài n79, có ai chỉ mình với.