• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật và thảo luận các Screensaver - Wallpaper cho S60v3.

Kojiro

Super V.I.P
Đồng hồ và báo pin - SWF

thanhbn

Em xài E50 nhưng chẳng hiểu là flash phiên bản bao nhiêu, các bác có thể cho em xin link down phiên bản flashlite 3.0 được không ?
Nhân tiện xin cái game đào vàng ạ .
Thanks các bác

thanhbn

Bác Kojiro ơi, cái flash3 của bác em down về cài ngon nhưng lúc chạy nó báo là flash edition expired...
Mong bác giúp đỡ

MinhThang

Manager
Bác Kojiro ơi, cái flash3 của bác em down về cài ngon nhưng lúc chạy nó báo là flash edition expired...
Mong bác giúp đỡ

flash cài vào là dùng chứ sao lại có vụ hết hạn hả bạn, bạn gỡ ra và cài lại hoặc cài chồng lên lần nữa là sài đuợc à. Chúc vui vẻ

thanhbn

đã cài lại flash 3 của bác kojiro vài lần mà vẫn không chạy được hix:(
Giúp em với

MinhThang

Manager
đã cài lại flash 3 của bác kojiro vài lần mà vẫn không chạy được hix:(
Giúp em với

Hiện giờ bản 3.0 vẫn là mới nhất đó bạn,bạn thử down bản này về xem sao cũng là 3.0 thôi.Mình đang sài nó đấy:

magicQ

Là cái plugin cảm ứng chuyển động của các máy N95, N82, N95 8Gb. Tóm lại là các máy dùng HDH S60v3 OS9.2 nha bạn :D

cảm ứng chuyển động hả? sao mình xoay ngang màn hình nó đâu có xoay theo :-?? cái đó có sẵn hay phải cài vậy bạn? Giải thích thêm cách dùng với :|

Kojiro

Super V.I.P
cảm ứng chuyển động hả? sao mình xoay ngang màn hình nó đâu có xoay theo :-?? cái đó có sẵn hay phải cài vậy bạn? Giải thích thêm cách dùng với :|

Nếu máy bạn là N95 hay N82 thì bạn cài cái Accelerometer và cái LanscapePro 2.1 thì bạn có cái cảm ứng chuyển động ngay :)

Search nha :D

magicQ

đã down và cài đặt cái landscapepro 2.1 rùi nhưng sử dụng thế nào vậy bạn? mình cài xong rồi, xoay ngang xoay dọc gì nó cũng như thế =.=! bạn đã test xin hướng dẫn cách sử dụng 1 cách chi tiết với ^^

Zenki

Super V.I.P
đã down và cài đặt cái landscapepro 2.1 rùi nhưng sử dụng thế nào vậy bạn? mình cài xong rồi, xoay ngang xoay dọc gì nó cũng như thế =.=! bạn đã test xin hướng dẫn cách sử dụng 1 cách chi tiết với ^^

Cài xong thì phải vào thiết lập thông số rồi mới xoay được chứ bạn :)

Cái accelerometer plugin bên trên anh lâm nói chắc bạn chưa hiểu. Đây là cái hỗ trợ cho những máy có cảm ứng chuyển động, thiếu nó là không chạy được một số phần mềm như shakeme, shakelock,vv..vv. Nó có 2 dạng là RDaccelerometerplugin.sis và dạng khác nằm trong megapymodule pack, dạng này nên caì bản 1.5.1 thì hơn.

Mà N95 và N82 FW mới đều có tự xoay màn hình mà, cài cái này vào làm gì cho tốn pin:-??

hoang6300

RealVista Desktop - Giao diện vista cho S60 v3.

Mình chưa test nhưng theo giới thiệu thì thế này: ứng dụng này đã sign, có thay đổi icon so với bản trước, ...

Các bạn có thể tham khảo tại đây:
Mã:
http://rvdflash.googlepages.com/evolution_of_minds

Cần có flashlite 2.1 hay cao hơn và cài vào thẻ nhớ để sử dụng nhé.

bạn ơi
test và hướng dẫn làm thế nào để đc giao diện như vậy đi