• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng bản đó rùi, vừa flash sang bản này xong . mà mình công nhận bản này nghe nhac hay k rè tí nào=D>

Ừm.Thực ra làm bản Anna cũng dể thôi.Nhưng mà sẽ gặp lỗi Báo đã cài đặt sẵn.Mà mình lại ko có thời gian xoá từng Icon trong Icon Anna của Bình.Nên bạn dùng Bản N8 là ko báo lỗi gì cả ^^

Sanvu88

Member
Thì bản 2.0 và bản 2.4 chính mình trả lời câu hỏi này của bạn đấy mà.Ko nhớ sao?Mình nhớ ko lầm là lần thứ 3 bạn dead phone đấy nhé ^^
bạn nhớ nhầm rùi bản 2.0 m chưa từng flash bao giờ bản 2.4 thì m nói ko flash đc chứ ko nói dead phone. Mà nhờ flash bản n97 này toi phone mà m kại flash đc 2.4 hj.thế mới hay.

bom1973

bộ qt này mới là 4.07 thôi à? qt 4.07 này có chạy đc hết các ứng dụng qt ko? tùnh có bản 4.7.3 ko up cho mình với. thank trước cái hen:D=D>
cài xog rồi ok nhưng vào trong quản lí ứng dụng lại chỉ có qt installer thui à? còn cả bao nhiêu file nữa đầy đủ bộ của nó mà? sao vậy tùng?:-/:-/

Chỉnh sửa cuối:

mrnhek

để hôm nào cài đãng đang dùng bản của bạn và cảm nhận nhưng mà không hiểu sao dùng bản của bạn thỳ lại không dùng đc auto hangup :((

bom1973

Thêm qtmobiliti 1.01(3) nữa là đủ bạn ơi
vậy là bản này tùng đã thêm hết rồi chi r cần có qt installer và qt 1.01(03) nữa là ok. chạy ngon hết các ưng dụng qt ha?:-/ tùng đâu rồi? chỉ bạn mới biết ra cfw của mình. mau giúp ae nào:((

Chỉnh sửa cuối:

huyhieu901

bạn ơi cho mình hỏi mình bấm vô USE IN mà ko6 thấy có DT 5233 giờ sao flash đây??????????

Sky_1011

Anh Tùng ơi cho em hỏi sao không thấy app cập nhật thiết bị(software update) vậy mốt muốn up mấy phần mềm của Nokia thì sao......?

hymalaia1

Anh Tùng ơi cho em hỏi sao không thấy app cập nhật thiết bị(software update) vậy mốt muốn up mấy phần mềm của Nokia thì sao......?

có cần thiết không bạn. bản này ổn rùi, nhưng mình không thích ovi maps và ovi store, sẽ tự del, thanks

barracuda

hỏi bác tùng lâu chả thấy trả lời :( bản này có chỉnh đc thời gian khóa phím ko và chỉnh đc độ sáng như FW gốc ko,bản n97 V1 của bác k có bất tiện quá :|