• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

ThanhTungHT

Active Member
A a a a a a flash xong bản cho 5230 tap to unlock giờ dead phone rùi.hix. Hix

Mình thấy bạn này flash bản nào cũng la trời là dead phone! Nếu như bạn cần giúp đỡ,thì nên thay đổi lại cách nc 1 tý!

zerolove77

Đọc kỹ trc + dùng trước khi phát biểu!

hjx. cái mod 3.5G ko pik có phải tại em cài ANNA mà mất ko. còn 2.Music chỉ đọc E:\Music, chất lg âm thanh hay. Ko quét ảnh, video ở E:\Secret
đọc nhạc ở tất cả, ko quét ở hidden

ThanhTungHT

Active Member
hjx. cái mod 3.5G ko pik có phải tại em cài ANNA mà mất ko. còn 2.Music chỉ đọc E:\Music, chất lg âm thanh hay. Ko quét ảnh, video ở E:\Secret
đọc nhạc ở tất cả, ko quét ở hidden

E dùng bản gốc down về để flash nhé! ^^

TY_muonnam

Có cách nào dùng được pm dzmusickey kô vậy. Phím xanh và đỏ kôcó tác dụng.

Sanvu88

Member
Mình thấy bạn này flash bản nào cũng la trời là dead phone! Nếu như bạn cần giúp đỡ,thì nên thay đổi lại cách nc 1 tý!
hix đây là lần đầu tiên m bị dead phone và cũng là lần đầu tiên m ý kiến về việc flash fw cook bị dead phone dù trc đo m đã flash cả trăm lần đều ok. Dù sao cũng cảm ơn thiện ý của bạn

ThanhTungHT

Active Member
hix đây là lần đầu tiên m bị dead phone và cũng là lần đầu tiên m ý kiến về việc flash fw cook bị dead phone dù trc đo m đã flash cả trăm lần đều ok. Dù sao cũng cảm ơn thiện ý của bạn

Thì bản 2.0 và bản 2.4 chính mình trả lời câu hỏi này của bạn đấy mà.Ko nhớ sao?Mình nhớ ko lầm là lần thứ 3 bạn dead phone đấy nhé ^^
có đó bạn?
Hướng dẫn cho bạn kia giúp mình với.Vì mình ko xài phần mềm ấy^^

xuanbach123

mình dùng bản đó rùi, vừa flash sang bản này xong . mà mình công nhận bản này nghe nhac hay k rè tí nào=D>