• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

mrminh2911

Vừa đọc báo, thấy cái tin S60v5 sẽ lên Anna trong tháng 7 , giao diện người dùng như anna mấy dòng đắt tiền, mà ko thấy nhắc tới 5233 trong đó, chỉ có 5230 thui à :(, hay con 5235 nó là 5233 nhi? :)

con 5230 của mình up lên 50.6.002 của tung của khi kiểm tra *#0000# thì model là 5235. Nên chắc cùng loại nhỉ

ThanhTungHT

Active Member
con 5230 của mình up lên 50.6.002 của tung của khi kiểm tra *#0000# thì model là 5235. Nên chắc cùng loại nhỉ

*#0000# thích chĩnh sữa thế nào cũng đc mà bạn.Chỉnh thành tên Bạn cũng đc.Nếu có bản nâng cấp cho 5230 thì bạn Up lên bình thường nhé ^^

bom1973

tùng bộ qt này làm sao ấy. cài zo ko xài đc. khi cài vào nó kêu kiểu là file pips.sis ấy bị lỗi cập nhật hay là ko đúng với bộ này nên khi cài xong zo wan lí ứng dụng thì ko thấy cài đặt file này. ko biết có ai bị như mình ko?:((

Cho hỏi trong bộ viết tin nhắn bằng tay,làm sao có thể sử dụng phím xoá ký tự và phím khoảng trắng nhỉ?

hoaiphiung

anh tung oI! e đưa Font Androi vô..xoai ngang màn hình lại..cái mấy cái icon bị suy dinh dưỡng...nó teo lại bằng đầu cây đũa ah...bó tay...xài Font trong bản Baidon-chika của a sangitpro cũng dzay..hjxhjx...

bom1973

đâu phải em wa top của pac rùi mà ko thấy pac trả lời. wa đây thì thấy nên tiện xin lun. du sao cũng thank pac nhìu. mà mấy bộ em lấy bác tùng em cài zo nó kêu là file PIPS Installer ấy như là ko đúng với bản đó nên ko cài đc. zo wan lí ứng dụng thì chả thấy file PIPS Installer đó cài j cả thế là teo. hix. ko biét bộ bác có thế ko nữa đây. ưc chế:O:O

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Vừa ra care lấy dt về, flash ngay cái đã , nhìn hấp dẫn quá :D:D:D:D:D

P/s: tin buồn : ra care hỏi 5233 có được nâng cấp HDH trong thời gian tới ko? câu trả lời là KHÔNG, chỉ có 5230 được nâng cấp :(

bom1973

bác vurain ơi. cái mod phonebook2 với Sym^3 dialer ấy dùng để làm gì vậy? nó có giúp c6 mart dialer cook zo n97 tìm trong danh bạ thông minh hơn ko? hay vẫn đc vài kí tự thui vậy?:-?

funnyclock

P/s: tin buồn : ra care hỏi 5233 có được nâng cấp HDH trong thời gian tới ko? câu trả lời là KHÔNG, chỉ có 5230 được nâng cấp :(

Câu trả lời đó là đúng với câu hỏi của bác! Nokia nói là thậm chí việc cập nhật ở Care thậm chí còn chậm hơn nhiều so với OviSuite, Ovisuite luôn đưa trực tiếp bản cập nhật tới tay người dùng nên mọi tứ diễn ra nhanh hơn nhiều, bác hỏi thẳng thế thì đương nhiên họ phải trả lời là không (hoặc không biết), làm sao mà nhân viên kĩ thuật lại biết mấy chuyện này được đâu!

thangku1989

bác vurain ơi. cái mod phonebook2 với Sym^3 dialer ấy dùng để làm gì vậy? nó có giúp c6 mart dialer cook zo n97 tìm trong danh bạ thông minh hơn ko? hay vẫn đc vài kí tự thui vậy?:-?
Chi tim duoc vai ki tu thoi,cho vao lam gi chi ton ram

Làm sao có thể kích hoạt chức năng webcam nhỉ?ở chế độ kết nối hình ảnh có tác dụng j ko?thanks

nhaylau321

BẢn này vào rompacher nhiều app quá không biết nên add cái nào nữa
Tùng gợi ý đc không?

ThanhTungHT

Active Member

Yên tâm nhé! 5233 vẫn được nâng cấp bình thường .Vì 5232,5233,5235 cùng là RM-625 ^^

ThanhTungHT

Active Member
BẢn này vào rompacher nhiều app quá không biết nên add cái nào nữa
Tùng gợi ý đc không?

Cái Turn Off Key Light và cái có chữ Bass....+ 4 app thường dùng như bản DT để lại.Còn mọi thứ bạn cứ xóa đi.Chạy ẩn để xem Pin so với các bản khác thế nào thui ^^