• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
gần đây bị gì lạ lắm, ko biết có phải lỗi ko. Khi sử dụng mà pin xuất 1 vạch, rồi mình cắm sạc vào, màn hình điện thoại nó chớp chợp lạ lắm, kiểu như là bị lỏng màn hình ấy, nhìn có vẻ màn hình nó sắp hư, sợ bị gì ảnh hưởng phần cứng nên flash lại bản gốc :-ss bạn Tùng có biết vì sao ko :-s

Ừm.Có lẽ đến ngày bạn Flash bản gốc và mang ra Care bảo hành rùi ^^

banhmj

tùng ơi . up hộ mình cái file 10283389.dll cũa bản cfw icon anna swipe to unlock với

mrminh2911

ram thì cũng do nhiều thứ lắm e ơi. có thể e vào tin nhắn thoát ra thì sẽ có cái peninput cái đó chiếm nhiều ram lắm. cái deviceupdates thì còn phải xem e chỉnh gì và như thế nào nữa. mình sẽ gửi file cho bạn bạn dùng notepad++ để mở rồi tìm mấy cái tron ghình thì sẽ biết http://forum.dailymobile.se/index.php?action=dlattach;topic=50127.0;attach=132640 http://forum.dailymobile.se/index.php?action=dlattach;topic=50127.0;attach=132644;image

A ơi, e ko biết làm như thế nào, e dùng notepad++ để mở thì nó hiện ra 1 đống kí tự gì ấy. A giải thích giúp e với

ThanhTungHT

Active Member
cài fw gốc hay cfw khác thì lại ko bị thế này, thế mình mới thắc mắc chứ :D

Bạn dùng file Rofs2 gốc bạn tải về để Flash nhé^^ Chĩnh sữa gì thì trừ khi bạn hiểu rõ nó ^^ Các Mod C6v20 có thể xung đột với CFW C6 v40^^ Nên gấy ra hiện tượng như vậy!

bom1973

Bác nào pro chỉ giáo em vấn đề này em với. Em muốn thay đổi kích thước icon menu thì phải làm sao vậy? Như là 4x4 small icon với 4x4 big icon ấy? Một cái thì nhỏ hơn còn một cái thì lớn hơn. Giúp em cách chỉnh sửa với. Thank trước pro nhá.

ThanhTungHT

Active Member
Bác nào pro chỉ giáo em vấn đề này em với. Em muốn thay đổi kích thước icon menu thì phải làm sao vậy? Như là 4x4 small icon với 4x4 big icon ấy? Một cái thì nhỏ hơn còn một cái thì lớn hơn. Giúp em cách chỉnh sửa với. Thank trước pro nhá.

E cho cái Mod menu 4x4 của a trên là Ok.Thích small thì cho small vào,thích Big icon thì cho big vào ^^

Luu_Tan_Vu

bên blog của binh có hướng dẫn mà

Sanvu88

Member
Chẹp hình như mình ko có duyên với bản cook cho 5230 thử với 3 pc khác nhau mà ko flash đc.chán

ThanhTungHT

Active Member
Chẹp hình như mình ko có duyên với bản cook cho 5230 thử với 3 pc khác nhau mà ko flash đc.chán

Có thể là bạn sai đường dẫn file^^
Thử flash với 2 file xem ^^ Core+Rofs2 như bên symbianvn ấy !

Status
Không mở trả lời sau này.