• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
bản N97 đề nghị tùng cho vào phiếm số C6 tự search danh bạ

Cho thì đơn giản thôi,nhưng chỉ tìm kiếm được bằng số và kí tự.Để xem thế nào đã^^ Vì cho vào cũng tốn Ram+Tốn dung lượng Rofs2^^

banhmj

mình nản rồi vurain ạ, vừa mất usb đã nãn, cook 1 cái FW hoàn thiện cuối cùng thì lại die lên die xuống, mà năm nay lại học 12 , nãn wá , Cfw này cái nào mình cũng thích, trừ việc thiếu C6 tự search danh bạ với chơi 1 vài game java bị lỗi, như game farm frenzy 2 với game cảnival land

ThanhTungHT

Active Member
mình nản rồi vurain ạ, vừa mất usb đã nãn, cook 1 cái FW hoàn thiện cuối cùng thì lại die lên die xuống, mà năm nay lại học 12 , nãn wá , Cfw này cái nào mình cũng thích, trừ việc thiếu C6 tự search danh bạ với chơi 1 vài game java bị lỗi, như game farm frenzy 2 với game cảnival land
Dùng của tạm CFW của anh đi ( Smart dialer ngon ^^).Tập trung vào mà ôn thi.Nếu có thời gian thì mới tập Cook.Cook CFW là sự giải trí,nhưng học hành và sự nghiệp còn quan trọng hơn^^

Luu_Tan_Vu

hầu như các fw cook đều bị lỗi java. chỉ có fw gốc k bị lỗi thôi. bàn phím c6 cù trên c6 mìn cũng thấy nó có thông minh đâu. cũng chẳng biết nó tìm theo so hay tên nữa. fw gốc thì k thể add c6 vào. còn die máy là chuyện bình thường. phải tìm hiểu trước cái mình muốn cho vào để k bị lỗi. muốn ổn định thì xài fw gốc đi. nó cũng có cái hơn c6 chứ bộ

Luu_Tan_Vu

Photon còn thua xa bản của ông nữa là......Còn nhiều lỗi lắm ^^

chắc tui cook n97 mini thôi chứ c6 thấy hao pin quá. dù là bản của ông. c6 nghe nhạc dở quá. có lẽ n97 vẫn hơn. chờ nokia update n97 mới được

ThanhTungHT

Active Member
chắc tui cook n97 mini thôi chứ c6 thấy hao pin quá. dù là bản của ông. c6 nghe nhạc dở quá. có lẽ n97 vẫn hơn. chờ nokia update n97 mới được

Ừm,tui cũng thấy thế.CFW C6 loa ngoài hơi rè rè ấy ^^ N97 mn vẫn tốt hơn ^^

hoaiphiung

e đăng ký mần chuột bạch cho bản FW n97 cho con 5233..hjhj..mấy nấu nướng FW cực thân cho mấy a quá ah..hjhj..tks các a nhiều lém :-*

wimax16vnn

sau hơn 1 tuần xài c6v40 thì so sánh nó với N97mn thế này, về khoản RAM thì thua hẳn N97mn, pin thì cũng tàm tạm một 9 một 10 đó, dc cái Browser thì ngon nhất của v40 thôi

Status
Không mở trả lời sau này.