• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

thainguu

Cái này nói thật mình ko rõ lắm ^^ Thấy Bình giới thiệu là Có QT rùi ^^ Thử cài 1 phần mềm chạy trên nền QT xem!

chính vì anh Bình nói là có tích hợp rồi nên em mới hoài nghi, tại bữa flash bản hoàn thiện của ổng, em thử cài QT vào thì nó cứ cài tuốt luột, đâu có hỏi cài đè gì đâu??

để em thử

ThanhTungHT

Active Member
chính vì anh Bình nói là có tích hợp rồi nên em mới hoài nghi, tại bữa flash bản hoàn thiện của ổng, em thử cài QT vào thì nó cứ cài tuốt luột, đâu có hỏi cài đè gì đâu??

để em thử

Có QT rùi chứ,để a viết lên #1 cho mọi người biết,ko kẻo bác nào lại cài ko được,lại kêu lỗi thì mệt!

thainguu

Có QT rùi chứ,để a viết lên #1 cho mọi người biết,ko kẻo bác nào lại cài ko được,lại kêu lỗi thì mệt!

ko có Qt rồi anh ơi!! Em cài Digital Footmark nó báo Qt is missing!

Báo cáo thêm nữa là em cài Qt tới phần cài Pips thì error?? hịc

Chỉnh sửa cuối:

x4kio

bạn ơi ,cho mìh hỏi tí ,ở chú ý bản ver 1 ,mìh có down font android của DT
nhưg k bik thay làm sao cả ,giúp mìh vs ,hjx
tks trước :D:D

ThanhTungHT

Active Member
ko có Qt rồi anh ơi!! Em cài Digital Footmark nó báo Qt is missing!

Báo cáo thêm nữa là em cài Qt tới phần cài Pips thì error?? hịc

E cài bản thấp hơn.Bản mới nhất theo a biết báo lỗi rất nhiều!

banhmj

Tung90 xem lại chứ mình cài ttpop bị báo lổi phần cài đặt đả có sẵn , tiện thể cho mình xin file bật đèn phiếm cứng và đường dẫn để xóa 3 theme Nserie 3,1,4 luôn. Cám ơn bạn. Fw rất tuyệt.

ThanhTungHT

Active Member
Tung90 xem lại chứ mình cài ttpop bị báo lổi phần cài đặt đả có sẵn , tiện thể cho mình xin file bật đèn phiếm cứng và đường dẫn để xóa 3 theme Nserie 3,1,4 luôn. Cám ơn bạn. Fw rất tuyệt.

Bạn thử bung file Sis Ttpop ra xem,nếu trùng file nào trong Rofs2 thì xoá nó đi là cài được.Hiện tại mình đang bận nên chưa Up lên đc.Bạn thông cảm!

banhmj

Ok, nhưng bạn nhớ pm riêng cho mình đường dẫn xóa theme nhé. Mình rất cần

volam200588

Ko quét ảnh, video ở E:\Secret

nó quét tất tần tật lun Tùng ơi. nguyên bộ ảnh nóng lun!! heee

thangku1989

Tùng ơi 5230 flash không nên được? nó chỉ nên mỗi chữ Nokia và không thể nên đc nữa chắc có mod nào xung đột rồi.

wimax16vnn

Tùng ơi 5230 flash không nên được? nó chỉ nên mỗi chữ Nokia và không thể nên đc nữa chắc có mod nào xung đột rồi.

5230 thì phải hỏi a
p/s Tung90: de san choi 5230 cho a nha, a co may a chuyên hơn chú

thangku1989

5230 thì phải hỏi a
p/s Tung90: de san choi 5230 cho a nha, a co may a chuyên hơn chú

ông thử bản này chưa? tôi flash không nên đc. Cứ tưởng do mình cook mấy mod vào nó xung đột nhưng flash nguyên bản của Tùng vẫn không nên?