• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

ThanhTungHT

Active Member
ông thử bản này chưa? tôi flash không nên đc. Cứ tưởng do mình cook mấy mod vào nó xung đột nhưng flash nguyên bản của Tùng vẫn không nên?

Vậy ak.Thế thôi bạn đừng flash nhé!
5230 ngoài ông này báo lỗi có ai báo lỗi nữa ko??

thainguu

sao chỉnh độ sáng ko đc j dậy Tung?? chỉnh rùi thoát ra lại như cũ à..... 5233

em chỉnh được mà bác

Không phải đâu,Cảm biến ánh sáng của C6 là thế mà.Sáng lên khi ngoài trời tối,Tối đi khi ngoài trời Sáng^^

bác ơi 5233 ko có cảm biến nên chức năng đó bị vô hiệu hóa mà :))

áh, tên này xưng a e ngọt ghê ta
sn 90 ma đòi làm a àh ? :))

em xưng theo "em và bác", còn bác ấy xưng anh và em :D :)) em mới sinh hồi năm 1989 à :))

noknowanyone

Có QT ở trong uda gốc trên navifirm ấy, tại các bác không đọc kỹ thui:
Flash with provide uda you will have :
Security system - All data on C: will remain after reset (but it need more space on C)
All Qt build in,anothers apps &1 game
Ovi map 3.06 (default on Rofs2 is 3.04-I don`t update it because it will not support language pack- If you like 3.06 see more on Plus section )
* Don`t use provide uda - use uda on core file: You will have empty C: drive FOR future mod

axdd

Member
Cứ mỗi lần gửi tin nhắn đi thì chuông lại kêu.Ai biết tắt giúp đi được không?

Luu_Tan_Vu

hot hơn cả DT. chắc tại DT nghỉ cook rồi nên tụi này mới có đất sống phải k. khi DT còn những topic của 523x mà k phải của DT luôn vắng vẻ trừ topic của DT. nhưng khi DT đi rồi thì