• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

x4kio

hot hơn cả DT. chắc tại DT nghỉ cook rồi nên tụi này mới có đất sống phải k. khi DT còn những topic của 523x mà k phải của DT luôn vắng vẻ trừ topic của DT. nhưng khi DT đi rồi thì

haha..mìh thấy bác nói rất chuẩn..( mìh k có ý chê bác lethanhtung nha :D:D )
sr spam

socloc20

hot hơn cả DT. chắc tại DT nghỉ cook rồi nên tụi này mới có đất sống phải k. khi DT còn những topic của 523x mà k phải của DT luôn vắng vẻ trừ topic của DT. nhưng khi DT đi rồi thì
:D, tốt thì hot mà, mình cũng thấy vậy, hình như chưa có 1 topic nào trên PV này có được kỉ lục hơn 300 page như topic CFW Unique của Duy Thanh thì phải>:)>:)>:)

Cố phá kỉ lục đi vurain hay lethanhtung90, mình tin mấy bạn có khi còn được 400 page ko chừng >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

LoiPT

làm sao để add được icon mặt cười trong tin nhắn như của v50 gốc mới ra vạy các bác. chỉ em với nha

ThanhTungHT

Active Member
:D, tốt thì hot mà, mình cũng thấy vậy, hình như chưa có 1 topic nào trên PV này có được kỉ lục hơn 300 page như topic CFW Unique của Duy Thanh thì phải>:)>:)>:)

Cố phá kỉ lục đi vurain hay lethanhtung90, mình tin mấy bạn có khi còn được 400 page ko chừng >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Thôi! Dừng ở đây nhé! Chúng ta không nên lạc đề! Bản của ai tốt hơn là do mọi người đánh giá và bình chọn! Trong topic của tớ,xin bạn ko nhắc tới chuyện ấy nữa ^^

banhmj

không hiểu sao CFW lần này dung luong lớn wa, mình chỉ mod mấy cái mod cũ thôi ko add app mà dung lượng rofs2 sau khi đóng gọi khi nào cũng cao. 112mb lận, ai chỉ mình xoá theme với

ThanhTungHT

Active Member
không hiểu sao CFW lần này dung luong lớn wa, mình chỉ mod mấy cái mod cũ thôi ko add app mà dung lượng rofs2 sau khi đóng gọi khi nào cũng cao. 112mb lận, ai chỉ mình xoá theme với

Cái này vì có thêm Email + Bàn phím Sym^3 nên mới lớn như vậy đó! >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Luu_Tan_Vu

hot hơn cả DT. chắc tại DT nghỉ cook rồi nên tụi này mới có đất sống phải k. khi DT còn những topic của 523x mà k phải của DT luôn vắng vẻ trừ topic của DT. nhưng khi DT đi rồi thì... xem ra trong box s60v5 này thì 523x vẩn chiếm số lượng người dùng lớn. hy vọng mọi người sẽ biết nhìn nhận khách quan hơn công sức của các cooker. chắc các bạn cũng cook sơ sơ thì cũng biết việc tìm hiểu và cook 1 fw thì khó khăn thế nào. nếu fw ít lỗi thì đỡ mà nhiều lỗi thì việc fix hết tất cả các lỗi là 1 việc k đơn giản gì. mà tất cả các công việc này là free k đem lại lợi ích nào cho các cooker hết mà ngược lại còn tốn thời gian và công sức của họ. bạn có nhìn thấy trong danh sách thanks của box s60v5 fw này luôn có những cái thank của các mod k. tại sao họ phải đi thank trong khi có thể họ k hề dùng s60v5. đó là để động viên tinh thần thôi. 1 hành động nhỏ nhưng góp phần tạo động lực cho các cooker phát triển. hiện tại 5233 chỉ còn mình và tung cook từ fw gốc thôi. hy vọng từ nay các bạn sẽ nhìn nhận 1 cách khách quan hơn công sức của các cooker.

banhmj

hjx hjx chắc phải hy sinh 1 cái j đó quá, ai cóp dường dẫn xoá theme 1.3.4 trong CFW này vui lòng chỉ cho mình , ngàn lần van xin

traicauhd

mình vừa tải bản cho 5230 về chạy thử?
kết quả ban đầu rất tốt?
ko có lỗi như các bạn đã post:
- cài ttpod 4.3.1 ngon lành
- gửi tin nhắn bình thường
- Ram khi chạy là 52.73 (chưa cài ứng dụng nào vào máy cả)
..... cập nhật thêm sau nhé?!

traicauhd

thấy có một lỗi nhỏ:
523x ko có bộ cảm biến ánh sáng vì thế không thể tự thay đổi ánh sáng màn hình được?
@tùng bỏ chức năng cảm biến ánh sáng đi ha? nó gây lỗi ko chỉnh được ánh sáng màn hình đó, chỉnh rồi sau đó lại sáng chưng ah?

ThanhTungHT

Active Member
thấy có một lỗi nhỏ:
523x ko có bộ cảm biến ánh sáng vì thế không thể tự thay đổi ánh sáng màn hình được?
@tùng bỏ chức năng cảm biến ánh sáng đi ha? nó gây lỗi ko chỉnh được ánh sáng màn hình đó, chỉnh rồi sau đó lại sáng chưng ah?

Ừm.Bản sau mình sẻ bỏ cái cảm biến ấy đi! Cảm ơn ông nhé!

keykeyon

Mọi ng cho m hỏi cái icon x7lite là cái gì vậy?khi cho vào rofs2 nó trở thành thế nào vậy?thanks!