• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW#7 N97 by Ntv_79 update 30.10.2010

binh24

Vẫn đang làm !
Làm cái này mới biết nó dính với dailer nhiều lắm !
Giờ phải nghiên cứu thêm code của Sym3 mới xem sao đã ! Chắc hơi lâu :(

TranDucHau

^_^ tớ mới tham giao vao pda. mac du xài cay N97 cung khá nâu rồi. bua nay thu voc em nó một chút theo CFW của NTV thấy ô sờ kê.
cho mình hỏi cái dự báo thời tiết như trên clip of NTV là gì thế? để mình cài vô máy cái coi. thank

Ntv_79

Vẫn đang làm !
Làm cái này mới biết nó dính với dailer nhiều lắm !
Giờ phải nghiên cứu thêm code của Sym3 mới xem sao đã ! Chắc hơi lâu :(

Vậy cố lên nhé! Làm được cái đó với cái dialer là tuyệt vời đó. Nhìn cái menu ngang của v5 mà chẳng bao giờ muốn dùng xoay ngang nữa!

^_^ tớ mới tham giao vao pda. mac du xài cay N97 cung khá nâu rồi. bua nay thu voc em nó một chút theo CFW của NTV thấy ô sờ kê.
cho mình hỏi cái dự báo thời tiết như trên clip of NTV là gì thế? để mình cài vô máy cái coi. thank

Không phải OK mà là quá OK ấy chứ nhỉ!:D

Phần mềm dự báo thời tiết widget của bạn đây SPB weather:
http://www.mediafire.com/?9luynns5v7h3735

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Bạn Ntv ơi, bạn có phần mềm Swipeunlock ko? cho mình xin với, thanks.

Ở trong bản CFW ấy bạn. Không có bản cài ngoài đâu! Anh em chuẩn bị tinh thần FLASH bản mới nhé!\-/

binh24

Ở trong bản CFW ấy bạn. Không có bản cài ngoài đâu! Anh em chuẩn bị tinh thần FLASH bản mới nhé!\-/

cái mình trích bên n97 ko chạy đc ah ? Lỗi gì vậy ?

tuanminh2005

Các Bác cho mình hỏi: máy mình FW:22.0.110 và đã up lên phiên bản tùy chỉnh: Cooked by Ntv_79 và Mình up lên phiên bản CFW#7 N97 by Ntv_79 không được vậy?Vẫn hiện lên phiên bản cũ.Máy đã Format lại rồi.

bomdaigai

bác cho em hỏi dùng cái giao diện HTC của bác với mod belle cua nhockfc được không vậy. em kết cái đồng hồ đó quá. em dùng 5230 va CFW VN-04 của thanhtung nhá. sorry bác vì làm phiền! :p

Ntv_79

bác cho em hỏi dùng cái giao diện HTC của bác với mod belle cua nhockfc được không vậy. em kết cái đồng hồ đó quá. em dùng 5230 va CFW VN-04 của thanhtung nhá. sorry bác vì làm phiền! :p

Chắc phải thử thôi, mình ko có 5230;;)