• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

tieudoithu

Ban duy thanh oi, co the cho minh xin cai theme Trong suot o phien ban v5dc ko, minh rat thich cai theme do (dang online bag dien thoainen ko go dau dc,sorry nha). PLEASE SEND FOR ME

J_Tuan

Nhìn thấy mọi người thức đêm thức hôm đợi CFW mà phục quá ^^. Đúng là CFW quá hót. Có cách nào thay cái nền đen của swipe - tap to unlock ko nhỉ?

NguyenDuyThanh

Thế là các bạn hài lòng rồi nhá. Đầy đủ các phiên bản cho mọi người lựa chọn và tất cả đều ko có lỗi.

bente402

Duythanh nè mình muốn đổi cái trượt swipe thành maù đỏ thì làm sao vậy bạn...

djlmah

Bị lỗi camera khi bấm vaò fần chỉnh chế độ chụp cảnh.lỗi xảy ra ngoài ý muốn.bắt khởi động lại. 5230 c6 v21.

0908727527

Bị lỗi camera khi bấm vaò fần chỉnh chế độ chụp cảnh.lỗi xảy ra ngoài ý muốn.bắt khởi động lại. 5230 c6 v21.
Sống chung vs lũ đi, 523x k có flash nên cũng thiệt thòi hơn 5k8, 5530 & X6 :)

volam200588

Ban nay hoi ngon ram Dt ah. 40 thoi!

sao của bạn ít dậy. mình tb là 49.... (cài 50 solf, 10 game) \-/

Thế là các bạn hài lòng rồi nhá. Đầy đủ các phiên bản cho mọi người lựa chọn và tất cả đều ko có lỗi.

chuẩn.............. chủ đề ko còn theme bị dư ra, mọi thứ đều rất gooooooooood \-/
thank DT (nhìu)^n lun! heeee:))

mrcunpv14

Mình dùng firmware của bạn duythanh được hơn tháng rồi, vừa flash lại theo bản này, thấy bản của mới này rất tốt.
Cảm ơn bạn nhé.
Nhưng cả hai bản mình dùng đều có lỗi như sau: Nếu vào máy ảnh và chọn cài đặt ở Scene Mode mà chọn Automatic thì máy nhấp nháy liên tục và đòi restart. Không biết vì sao.
Tuy nhiên mình vẫn chấm cho bản firm này 9,9/10 điểm.

Status
Không mở trả lời sau này.