• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Anh ơi, sao em để file fix java của anh vào rof2 mà mở farm frenzy 2 lên vẫn dính lỗi out of memory vậy anh? Anh test farm frenzy 2 trên máy anh rùi chụp giúp em bức hình nhak.
Cho cả 2 file đó vào sys\bin chưa :-? Test ok mà.

:d.cũng đang đợi bản tap to unlock =))) . f5 suốt mà chưa thấy link :)
Chịu khó thanks là tăng tốc độ mạng đấy, nghe nói thế hehe ;)) Up xong bản swipe đã mới up đến bản tap.

v2honline

Cho cả 2 file đó vào sys\bin chưa :-?

Chịu khó thanks là tăng tốc độ mạng đấy, nghe nói thế hehe ;)) Up xong bản swipe đã mới up đến bản tap.
Rùi, chép zô, ghi đè và flash, sau đó lại *#7370# nhưng vẫn lỗi java

anhtu0103

oai dow fix về cool rô dow nốt cả tapunlock về cool vào đỡ fải chờ dl chi cho mệt

NguyenDuyThanh

Hix bản tap to unlock đang có dấu hiệu lạ hix. Widget nghe nhạc chỉ hiện 1 khung chứ ko hiện gì bên trong hix hix. đang xử lí.

thainguu

hịc cái thằng mediafire bị cái gì, nhấp vào chữ download cứ load trang mới hoài là sao??

junokun

cho mình hỏi nếu kô mún để cái kết nối 3g thì sửa thế nào vậy duy thanh?

Status
Không mở trả lời sau này.