• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

OverYou

Nói thật là nản kon 5800 wá rồi. Để 1 thời gian nữa có điều kiện xúc thêm kon 5230 về nghịch cái CFW này! Nhìn thèm wá, có cho 5800 thỳ hợp lý biết mấy :D

darkness90vt

Nói thật là nản kon 5800 wá rồi. Để 1 thời gian nữa có điều kiện xúc thêm kon 5230 về nghịch cái CFW này! Nhìn thèm wá, có cho 5800 thỳ hợp lý biết mấy :D

linh tinh, có tiền thì d8e63 mua chạy thử android chứ thêm 1 kon s60v5 nữa làm gì, nokia nó còn chán thang sym nữa là người dùng

OverYou

Mỗi ng 1 sở thích bro ơi! Ai cũng thích Android thỳ còn j để nói :D

hoalovevan3309

bác duy thanh co ban nao nhu vay cho 5530 ko,nhjn bản của bác nhìn ngon qúa mà e dang dùng 5530,tiếc lòi mắt

Luu_Tan_Vu

dt ơi sao cái bản trong video là bản nào mà khác với mấy cái mình flash quá vậy

nicky205

có vẻ như fw đã hoàn chỉnh nên ko ai vào hỏi đáp nữa, thế là ngon rồi :x

jibun9x

Duy Thanh ơi cho mình hỏi, hôm nọ mình FLash máy mà quên bỏ thẻ nhớ vào, bây giờ máy lại không nhận thẻ nữa, không có phần tháo thẻ nhớ, cho thẻ nào cũng hiện chưa lắp thẻ nhớ. Híc, không biết sao nhỉ? giúp mình với nhé.

M4_Vu0ng_001

Duy Thanh ơi cho mình hỏi, hôm nọ mình FLash máy mà quên bỏ thẻ nhớ vào, bây giờ máy lại không nhận thẻ nữa, không có phần tháo thẻ nhớ, cho thẻ nào cũng hiện chưa lắp thẻ nhớ. Híc, không biết sao nhỉ? giúp mình với nhé.

cho thẻ vào flash lại lần nữa xem nào

jibun9x

Thẻ lỏng hoặc hư
Không, thẻ vẫn ngon lắm, trước FL có thẻ thì khi ấn nút tắt nguồn nó có thêm mục tháo thẻ nhớ, giờ nó chuyển thành nút khóa điện thoại.híc, chả biết sao nữa.

nhoxjnhzai

Không, thẻ vẫn ngon lắm, trước FL có thẻ thì khi ấn nút tắt nguồn nó có thêm mục tháo thẻ nhớ, giờ nó chuyển thành nút khóa điện thoại.híc, chả biết sao nữa.

chạy lại bản gốc xem thẻ còn hay chết rồi tính tiếp

Status
Không mở trả lời sau này.