• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Không, thẻ vẫn ngon lắm, trước FL có thẻ thì khi ấn nút tắt nguồn nó có thêm mục tháo thẻ nhớ, giờ nó chuyển thành nút khóa điện thoại.híc, chả biết sao nữa.

Ở dưới mục Khóa điện thoại là mục Tháo thẻ nhớ đấy.

anhtrung1991

có ai bị lỗi đơ máy khi tìm nhạc ko vậy :(

mình cũng bị.....mình bị mấy lần rồi ...chằng làm gì..đang nghe nhạc..để điện thoại trong túi tư nhiên đơ..vào bật lại không dc.phải khởi động lại máy..hix hix:((

thuypt

duythanh oi cho minh hoi, sao minh lai ko add cai du bao thoi tiet hien thi tren man hinh dc ( minh dung 5233)
toan thay shotcut ah

ban dung phan mem nao the spb hay acc

duythanh oi cho minh hoi, sao minh lai ko add cai du bao thoi tiet hien thi tren man hinh dc ( minh dung 5233)
toan thay shotcut ah
To dung spb weather ngoai man hinh van hien wiget ma(may 5233)

Chỉnh sửa cuối:

hr1994g

Có ai cho mình xin files đầy đủ của 3D Photos Browser được hôk? Mình bị cháy Cluster ổ 500GB nên khổ quá!! Không có thời gian tìm lại!! Bao nhiêu là dữ liệu!! Hjxhjx... Download 3 -> 4 ngày lận màz vẫn thiếu nhìu wá!! Huhu...

Luu_Tan_Vu

dt bạn dùng phần mềm gì để bung fw ra vậy mình dùng nfe và neb toàn bị lỗi hoài

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

làm ơn chỉ cho mỉnh đi mình muốn thêm mấy cái icon nhưng k được dùng neb thì k mở nguồn được còn nfe thì nó cũng vậy k có thay đổi dù mình làm đúng

Chỉnh sửa cuối:

m4phja

Làm sao đổi Hình NOKIA OVi lúc boot vậy duythanh?
Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\NDT (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\NDT: khoidong.gif, khoidong.mp3, tatmay.gif, tatmay.mp3.

Se7enhiru

DT sửa hộ mình vài cái đc ko bản TAP TO UNLOCK cho 5230. Có vài thứ mình ko thích.
1.Xóa cho mình cái 3D photo browers
2.Xóa autoinstaller
3.Xóa easykeylok
4.Xóa 3 theme chỉ để lại theme white
5.Sửa lại tên profile về bình thường
6.Cái camera ko nét bằng FW gốc ---> Xem lại
7.Add cho mình font hỗ trợ CN
8.nếu đc thì add cho mình bộ icon iphone
9.Thay cho mình file SVG chấm tròn chuyển trang như Sym^3
10.sửa lại như hình cho mình

Cảm ơn nhìu.

akhoa9955

DT sửa hộ mình vài cái đc ko bản TAP TO UNLOCK cho 5230. Có vài thứ mình ko thích.
1.Xóa cho mình cái 3D photo browers
2.Xóa autoinstaller
3.Xóa easykeylok
4.Xóa 3 theme chỉ để lại theme white
5.Sửa lại tên profile về bình thường
6.Cái camera ko nét bằng FW gốc ---> Xem lại
7.Add cho mình font hỗ trợ CN
8.nếu đc thì add cho mình bộ icon iphone
9.Thay cho mình file SVG chấm tròn chuyển trang như Sym^3
10.sửa lại như hình cho mình

Cảm ơn nhìu.

nên tự làm đi bạn

barracuda

ko hiểu sao máy mình dùng ram nó cứ tụt dần tụt dần,trc ổn định tầm 52MB rồi xuống dần đến 44MB :-?? mỗi lúc tụt 1 tí

doanduylinh

Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\NDT (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\NDT: khoidong.gif, khoidong.mp3, tatmay.gif, tatmay.mp3.
Mấy cái bạn nói ai không biết, ý mình nói là cái hình thay chữ NOKIA chứ không phải cái hình thay thế hai bàn tay, nó đây :

Mình hỏi để sữa một firmware khác chứ không phải của duythanh, của duythanh quá chuẩn rồi còn gì để sửa

samiboy007

đólà file splashsreen.mif và sys ap.mif (trong rofs2 /resource /apps).
Dùng siscontent để thay đổi.

socloc20

bạn se7enhiru hơi vô duyên đây. bản này làm theo số đông mọi người mà. bạn ko thích thì tự mà mod lại. để DT nghỉ ôn thi chứ

NguyenDuyThanh

Mình đâu có thời gian làm cho từng người 1 đc. :|
Thời gian cũng đang rất bận vì việc học như bạn ở trên nói.
Khi trở lại sẽ ra những CFW tuyệt vời hơn nữa cho các bạn

NguyenDuyThanh

dt bạn dùng phần mềm gì để bung fw ra vậy mình dùng nfe và neb toàn bị lỗi hoài

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

làm ơn chỉ cho mỉnh đi mình muốn thêm mấy cái icon nhưng k được dùng neb thì k mở nguồn được còn nfe thì nó cũng vậy k có thay đổi dù mình làm đúng

Dùng Nokia Firmware Editor 0.3 nhá, mình cũng sử dụng nó mà.

Luu_Tan_Vu

Mình dùng nó thì lúc đóng goí hình như bị j đó nó đóng gói nhưng mấy cái mod mình cho vào k có chỉ có 1 số thôi còn neb thì thêm icon vào là die

Status
Không mở trả lời sau này.