• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

cuti2105

ôi bh mới đến 03-05...DT làm a e hồi hộp qá...mog chờ các chế độ mod mới của DT

datcoi83

Mình đề nghị hay DT cook thêm theme này vào FW. Vì theme đơn giản, nhẹ, trong suốt nhìn khá đẹp.
attachment.php
Cái này xấu quá. Đề nghị có cook thì đổi cái background

Chỉnh sửa cuối:

anthony2601

mấy bác naỳ sao thik đề nghị ng khác vậy.những cái này là sở thik của mấy bác mah

NTiolanDatluu

chờ hết ngày hôm nay thôi! ngày mai là có rồi, mọi người chuẩn bị súng đạn đầy đủ chiến thôi :))

NguyenDuyThanh

Các bạn cứ sao lưu lại danh bạ, tin nhắn bằng Nokia PC Suite đi là vừa (nếu lưu trong máy thì cần sao lưu, còn lưu trong sim thì ko cần quan tâm). Tất cả đã chuẩn bị gần xong hết rồi, hiện tại đang up file lên MediaFire. Mai là sinh nhật mình nên mình muốn chờ đúng lúc sang ngày mới (12h) thì post bài lên, coi như tự chúc mừng mình :D.

sangitpro

hj! Em rất là thik phong kách của Bác Thanh. rất Gjống em =))

đợi đến 12h rùi chúc lun :">

i3oyduy17

sinh nhật của bác DT năm nay vui ghê nhi?
nhìu người thức chúc mừng SN bác lém đó
hjhj

socloc20

duy thanh ơi lần này có bản 4x4 big icon ko. tớ nghe bản 4x4 big icon nhìn nó đẹp nên mún flash thử :d

Status
Không mở trả lời sau này.