• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Sẽ thêm smart dialer của C6 nên ko có quay ngang.

Có 1 vấn đề các bạn nên lưu ý: Vì firmware đc port sang n97 mini nên các file backup danh bạ, tin nhắn của firmware C6 cũ (trong phần Quản lý tập tin -> Sao lưu) sẽ ko dùng đc.

Các bạn nên dùng trình Nokia PC Suite để sao lưu và backup danh bạ, tránh mất mát đáng tiếc.

Chỉnh sửa cuối:

thecong260282

BÊN SYMBIAN mới cho ra cfw n97 cho 5233 rùi nhưng danh bạ lại giống danh bạ của 5233 gốc,thấy khó dùng hơn danh bạ của c6

sangitpro

nhờ anh thêm cái themes steel trong bản fw full của ngviethoa nhé!
(em dùng đt nên k thể trích themes ra đc cho anh )
Mà bản này anh có thể dùng mod swype to unlock fix ở bên daily mobile giống slide to unlock đc k ạ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

à quên, anh có thể chỉnh menu thành 4x5 ko ạ! 4x4 nhìn hơi trống kái chiều ngang. Tks anh nhiều. Cfw của anh rất tốt ạ.

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Không hiểu sao mình gỡ cái SWIPE TO UNLOCK ra khỏi CFW bằng Nokia clean nó lại không cho flsh nhỉ, mọi khi mình gỡ ra rùi flash vẫn được mà? :-?

NguyenDuyThanh

m4phja

bác dt có thể chỉ cho em cách khôi phục "Show Open Apps" không? Nói thật đấy là tính năng em thích nhất của s60v5 :D

i3oyduy17

Bây h mới đang làm xong những khâu cuối cùng (xong có 2 phiên bản, còn 10), tầm ngày mai mới up lên MediaFire xong.
12 file lận mà, mệt lắm, sung sướng gì đâu :( Trước 3-5 là ok.

chắc là chiều mai có rùi phải k anh

HAONL

Mình đề nghị hay DT cook thêm theme này vào FW. Vì theme đơn giản, nhẹ, trong suốt nhìn khá đẹp.

NTiolanDatluu

Mình đề nghị hay DT cook thêm theme này vào FW. Vì theme đơn giản, nhẹ, trong suốt nhìn khá đẹp.

bạn không nên nói như vậy, mà cũng ko cần pải cook vào lam gì ca, nếu ai thích thì mọi ng down về dùng bt thôi :|

zk91

bạn nào có themme Anonymous white trong FW của Duy Thanh ko, cho mình xin với. mình thanks nhiều. :p

traicauhd

mỗi người có những sở thích khác nhau mà nhữg cái như thế là do cá nhân mỗi người thui ko thể làm theo từng ý kiên riêng như thế được? bạn thích nhưng người khác có thể ko thích mà????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bạn nào có themme Anonymous white trong FW của Duy Thanh ko, cho mình xin với. mình thanks nhiều. :p

Link: Nokia Theme White

Chỉnh sửa cuối:

zk91

mình cảm ơn traicauhd nhiều . nhưng mình tìm cái theme hình như ở bản anonymous 2.7 lâu lâu rùi ak. nó có hs trong suốt ấy. :(
mỗi người có những sở thích khác nhau mà nhữg cái như thế là do cá nhân mỗi người thui ko thể làm theo từng ý kiên riêng như thế được? bạn thích nhưng người khác có thể ko thích mà????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Link: Nokia Theme White

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.