• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Mình muốn bật đèn nền dèn màn hình chứ k phaỉ đèn bàn phím. Mìng k chỉnh độ sáng khi dùng bản beta được.

datcoi83

nguyenduythanh.
Mình muốn hỏi duythanh là phiên bản hoàn thiện của bạn có thể ghi âm được ở chế độ nền hay không? Mình đang dùng phiên bản thử nghiệm của bạn mình thấy không ghi âm đc ở chế độ nền - giống với phiên bản gốc. (nghĩa là khi điện thoại khóa phím nó cũng ngưng ghi âm luôn) Hy vọng FW mới của bạn có thể giúp mình vấn đề này. Hoặc bạn biết có phần mềm nào ghi âm đc ở chế độ nền thì cho mình xin link nhé. Cảm ơn duythanh !
p/s: Không phải là ghi âm cuộc gọi nhé

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

nguyenduythanh.
Mình muốn hỏi duythanh là phiên bản hoàn thiện của bạn có thể ghi âm được ở chế độ nền hay không? Mình đang dùng phiên bản thử nghiệm của bạn mình thấy không ghi âm đc ở chế độ nền - giống với phiên bản gốc. (nghĩa là khi điện thoại khóa phím nó cũng ngưng ghi âm luôn) Hy vọng FW mới của bạn có thể giúp mình vấn đề này. Hoặc bạn biết có phần mềm nào ghi âm đc ở chế độ nền thì cho mình xin link nhé. Cảm ơn duythanh !

ý bạn muốn là hỏi cái ghi âm cuộc gọi hả, mấy soft ghi âm cuộc gọi bạn kiếm trên 4rum hay trên mạng cài vào để chạy ẩn hệ thống mỗi lần gọi vẫn ghi âm tốt mà, ko thì bạn có thể cài soft iDialer cũng ổn đấy, vừa quản lý danh bạ vừa có sẵn chức năng ghi âm luôn!

anhtrung1991

cái bản ngày 20/4 mình đang dùng..thỉnh thoảng xem video thì bị khởi động lại..mong DT xem lại dùm
..đang nóng ruột chờ dt up đây..thank \-/

datcoi83

ý bạn muốn là hỏi cái ghi âm cuộc gọi hả, mấy soft ghi âm cuộc gọi bạn kiếm trên 4rum hay trên mạng cài vào để chạy ẩn hệ thống mỗi lần gọi vẫn ghi âm tốt mà, ko thì bạn có thể cài soft iDialer cũng ổn đấy, vừa quản lý danh bạ vừa có sẵn chức năng ghi âm luôn!
Cảm ơn bạn. Nhưng ý mình là ghi âm như 1 chiếc máy ghi âm. Chứ ko phải ghi âm cuộc gọi bạn à

Nhoxly00

Nôn nóng chờ Duy Thanh up quá. Từ giờ đến 3.5 dài dằng dặc...
À. Duy Thanh có thể sữa khi mình giảm độ sáng màn hình thì đèn phím cứng cùng giảm độ sáng theo không? Đêm đêm chỉnh màn hình tối nhất mà đèn phím cứng vẫn cứ choang choang thì khó chịu với chói mắt lắm. Mình thấy FW gốc có thể làm được như vậy! Nếu đây là lỗi chung thì cũng đành chịu. Không biết FW N97 pin như thế nào nữa...=)
P/S: Đã có smartdieler cho FW N97 rồi đó Duy Thanh. Mong là sẽ có nó trong bản Final Full N97 này. Trước giờ mình vẫn tin dùng CFW của Duy Thanh. Rất tốt! Thanks Duy Thanh!

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

Nôn nóng chờ Duy Thanh up quá. Từ giờ đến 3.5 dài dằng dặc...
À. Duy Thanh có thể sữa khi mình giảm độ sáng màn hình thì đèn phím cứng cùng giảm độ sáng theo không? Đêm đêm chỉnh màn hình tối nhất mà đèn phím cứng vẫn cứ choang choang thì khó chịu với chói mắt lắm. Mình thấy FW gốc có thể làm được như vậy! Nếu đây là lỗi chung thì cũng đành chịu. Không biết FW N97 pin như thế nào nữa...=)
P/S: Đã có smartdieler cho FW N97 rồi đó Duy Thanh. Mong là sẽ có nó trong bản Final Full N97 này. Trước giờ mình vẫn tin dùng CFW của Duy Thanh. Rất tốt! Thanks Duy Thanh!

mình cũng bị lỗi như nhoxly00 vậy, ban đêm xài mặc dù đã hạ độ sáng thấp nhưng nếu như mình khóa phím lại và mở lên thì nó sáng quắc cả lên nhìn rất khó chịu, hi vọng bản open này duythanh sẽ fix lỗi đấy! thank

NguyenDuyThanh

mình cũng bị lỗi như nhoxly00 vậy, ban đêm xài mặc dù đã hạ độ sáng thấp nhưng nếu như mình khóa phím lại và mở lên thì nó sáng quắc cả lên nhìn rất khó chịu, hi vọng bản open này duythanh sẽ fix lỗi đấy! thank
Đấy là bản beta bị thui. Mình đã fix đc rồi.

akhoa9955

FW N97 ah? Hic quẳng cáo hấp wá mà tới 3/5 lận.....trời ơi nóng lòng wá.....+_+....tui mà chít là pác DT khỏi chạy nhé... :((

thecong260282

Lâu wúa nhỉ,này mới là ngày mùng 1,2ngày nửa bạn duy thành mới cho ra bản mới ,hix,kô biết bản này thế nào.₫ừng làm anh em thất vọng nhé duy thành

Nhoxly00

thế bản đầy đủ lúc gọi có quay ngang đk k anh

ý bạn là smartdieler quay ngang à? Hình như chưa có ai mod mod đó. quay số thì để đứng mà quay rồi áp lên tai luôn. chứ ai để ngang quay số rồi lại quay cho đứng để nghe bao giờ. theo mình thấy để như mặc định thì hay hơn.

i3oyduy17

ý bạn là smartdieler quay ngang à? Hình như chưa có ai mod mod đó. quay số thì để đứng mà quay rồi áp lên tai luôn. chứ ai để ngang quay số rồi lại quay cho đứng để nghe bao giờ. theo mình thấy để như mặc định thì hay hơn.

k nghe cũng quay ngang dk lun mà
nhu FM của N97 ý

Status
Không mở trả lời sau này.