• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

hoangphonghd

pác napf có HD flash bằng JAF ko share mình với
mình đang định flash lại thử

Trong 4rum có đầy bạn phải tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi chứ.
DT à, tại sao mình dùng Swipe to unlock font ko có 7 trang kí tự vậy.
Đã add đầy đủ codec video rùi mà sao mặc định máy ko xem đc FLV nhỉ

ken1989

sao mình dùng c2z marker của DT tạo file c2z xong rồi,apply patch lun,hiệu ứng chuyển động đẹp rùi,nhưng bị cái lỗi là khi nhận cuộc gọi,thì chuông mất tiếng :(,chỉ khi ko apply c2z nữa.restart máy lại mới trở lại bình thường

NguyenDuyThanh

sao mình dùng c2z marker của DT tạo file c2z xong rồi,apply patch lun,hiệu ứng chuyển động đẹp rùi,nhưng bị cái lỗi là khi nhận cuộc gọi,thì chuông mất tiếng :(,chỉ khi ko apply c2z nữa.restart máy lại mới trở lại bình thường
Cái này chắc do patch c2z bị vậy, mình thì chả bao h thay đổi effect bằng c2z, dùng effect nào mod thẳng vào dùng lâu dài nên ko rõ.

DT ơi link 4share.vn click vẫn dẫn vào mediafire dấy.mình vừa thử xong.
http://up.4share.vn/d/5e6f686a676b696c
Đã fix rồi nhá :D Copy nhầm :p

Trong 4rum có đầy bạn phải tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi chứ.
DT à, tại sao mình dùng Swipe to unlock font ko có 7 trang kí tự vậy.
Đã add đầy đủ codec video rùi mà sao mặc định máy ko xem đc FLV nhỉ

Bạn dùng cho máy nào và bản nào, bạn có mod lại gì ko?

huutran77

Đúng rồi!mình cũng bị lỗi khi apply c2z thì khong thể vào quản lý tập tin ổ e của máy được,vao rồi thoát ra là bị đơ máy phải gỡ pin ra.có pro nào biết tại sao ra tay giúp mình với.

socloc20

mình thấy khi nhắn tin, cái dấu nháy nó to ra nhìn hơi gai gai sao ý, ai cho mình cách khắc phục với, mình flash 5 máy đều bị vậy nên nhờ các bạn xem có cách nào khắc phục ko. Tks

NguyenDuyThanh

mình thấy khi nhắn tin, cái dấu nháy nó to ra nhìn hơi gai gai sao ý, ai cho mình cách khắc phục với, mình flash 5 máy đều bị vậy nên nhờ các bạn xem có cách nào khắc phục ko. Tks

Bạn có thể đổi font của nó ko? 1 số font bị lỗi đó đấy.

socloc20

Bạn có thể đổi font của nó ko? 1 số font bị lỗi đó đấy.

mình xài font pure life của atrau vì nó khá đẹp. Bản anonymous trước mình thỉnh thoảng mới bị, còn bản này thì bị liên tục.

nicky205

mới flash xong nè, mình backup dữ liệu bằng nokia pc suite, nhưng mà tin nhắn backup rồi giờ phục hồi ko đc, danh bạ thì vẫn ổn :D

thainguu

mới flash xong nè, mình backup dữ liệu bằng nokia pc suite, nhưng mà tin nhắn backup rồi giờ phục hồi ko đc, danh bạ thì vẫn ổn :D

mình cũng ko restore tn đc, huhu, mình phát hiện lỗi là bàn phím type hay bị tự nhảy sang chế độ in hoa, dùng Swype của bác Anhtam thì hay bị lỗi khi xóa chữ thì có nhiều ký tự lỗi xuất hiện, nhưng vẫn xóa đc. Còn ở bàn phím Alumic gì đấy nếu đánh tiếng Việt thì nhảy dấu tùm lum.. Hjc ngoài ra CFW đều tốt.

NguyenDuyThanh

mình xài font pure life của atrau vì nó khá đẹp. Bản anonymous trước mình thỉnh thoảng mới bị, còn bản này thì bị liên tục.

Font pure lite đó bị lỗi đó bạn, mình test rồi, sẽ bị 1 cái thanh sổ dài khi gõ chữ.

socloc20

Font pure lite đó bị lỗi đó bạn, mình test rồi, sẽ bị 1 cái thanh sổ dài khi gõ chữ.

Bạn có cái font nào ko có lôĩ không. Chứ font android mình ko thích mấy. Bạn cho mình cái font mặc định. Chứ mấy font kia lướt web chữ nhìn ko đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.