• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

bente402

fw ok rồi nhưng mà tớ thấy cái effect ko chay dc trong menu...làm dc cái này nua thì mới giống n97

phuonxinh

Mình xin phép đưa thêm link 4share.vn (Host Việt Nam tốc độ download cực cao ). Nếu được thì NguyenDuyThanh đưa lên bài #1 cho anh em down.
thấy mấy người nói gập vấn đề với thằng Mediafire
Tất cả trong folder.Link:
http://up.4share.vn/d/5e6f686a676b696c

longbs

bản 5230 big icon, không tự động xoay cái swipe to unlock. DT xem lại nhé. thank DT.
Chúc mừng sinh nhật DT ! Thi tốt nhé ;))

manh056

ko xoay bạn ah.phải vô mở khoá rôi song xoay nó mới xoay.bản tap to unlock cũng vậy nè.

longbs

mình lock máy ở màn hình nào thì khi unlock phải đúng màn hình ấy,( khóa ngang thì thì phải để ngang máy vuốt và ngược lại ). mình dùng dzmusic và bật đèn phím cứng. không biết nó có xung đột gì ko, bạn nào flash ko bật đèn và cài dzmusic test thử có xoay không nhé :D

thainguu

chúc mừng sinh nhật bác Duy Thanh, chúc bác luôn luôn tươi trẻ, đẹp trai, học hành giỏi giang, gia đình hạnh phúc!

Nhoxly00

Chúc Duy Thanh sinh nhật vui vẽ nhé! kỳ thi xắp tới trúng tủ nha! hê hê ^^

cloudzxz

bạn dùng chương trìnn gì đê duyệt web thế.bạn dowl chrome vê thử đi.hồi bữa mình cũng bị thế ah.

tuỳ muốn nghĩ sao nghĩ.chứ bạn sem tui cấp bao nhiêu.flash gần dc 1 năm rồi mà vẫn díng lỗi đây.nói chung tất cả các trường hợp dính lỗi sau khi flash là do sài mod bậy nên bị.hồi qua do bỏ mod sáng đèn xanh khi sạc bữa ông kia cho do không để ý nên bị lỗi.sáng bỏ mod của DT thì không sao.mà ng nam bộ thì sao ta?ko hiểu?
Nam bộ thì toàn đi ăn sẵn của người khác chỉnh sửa và đem kiếm chác như bác ý :))

NguyenDuyThanh

mình lock máy ở màn hình nào thì khi unlock phải đúng màn hình ấy,( khóa ngang thì thì phải để ngang máy vuốt và ngược lại ). mình dùng dzmusic và bật đèn phím cứng. không biết nó có xung đột gì ko, bạn nào flash ko bật đèn và cài dzmusic test thử có xoay không nhé :D
Mod đèn fix DzMusicKey khác hoàn toàn (mất đèn lim dim và xoay ngang), còn firmware ở trên của mình thì xoay ok nhé, đã chỉnh sửa lại rồi thì đừng nói vậy, mọi ng dễ hiểu nhầm. Còn tap to unlock thì chỉ xoay khi bấm nút mở màn hình thôi nhá.

Mình biết rồi!nhưng có cần tạo thư mục C:\paches rồi cop mấy file này vào ko?

Nếu flash để sẵn thẻ nhớ trong máy thì trong quá trình flash sẽ tự tạo thư mục E:\patches và cho các patch vào đó. Còn nếu bạn tháo thẻ nhớ thì hãy tạo lại E:\patches bằng tay và cho patch vào đó.

Mình xin phép đưa thêm link 4share.vn (Host Việt Nam tốc độ download cực cao ). Nếu được thì NguyenDuyThanh đưa lên bài #1 cho anh em down.
thấy mấy người nói gập vấn đề với thằng Mediafire
Tất cả trong folder.Link:
http://up.4share.vn/d/5e6f686a676b696c
Mình đã thêm vào, thanks sự hỗ trợ.

akhoa9955

Nam bộ thì toàn đi ăn sẵn của người khác chỉnh sửa và đem kiếm chác như bác ý :))

pác nói vậy đụng chạm lắm nha. Cùng chung 1 nước mà cứ phân biệt thế này là sao nhỉ. Mình là người nam nhưng cũng mún nhắc pác kia 1 điều, năm xưa nếu ko có ae miền Bắc fải vào nam cùng chiến đấu hy sinh xương máu đánh Mỹ thì chưa chắc đã có pác giờ đâu nhé. Pác thật làm mất mặt ng miền nam. Vài lời góp ý, ae thấy sai j cứ chém, mình ko bình luận jì thêm về vđề này nữa, nó liên quan đến nội quy dđ đấy

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

DT ơi cho mình xin cái theme Anna của bản này đc ko.Mình đang dùng bản Lite, mình cảm thấy ổn rồi nên chưa muốn chuyển qua bản này
Bạn tìm theme NuBlack của IND190 nhá, bên box theme cũng post rồi đó.

@ALL: Ko bàn tới vấn đề Nam hay Bắc bộ ở đây nhá :D Ai chả là người làm sao mà phân biệt thế đc, bạn nào hiểu thì chỉnh sửa lại firmware dùng theo ý mình, bạn nào thấy tốt thì flash luôn, đừng tranh cãi với nhau mất vui anh em :(

manh056

Bạn tìm theme NuBlack của IND190 nhá, bên box theme cũng post rồi đó.

@ALL: Ko bàn tới vấn đề Nam hay Bắc bộ ở đây nhá :D Ai chả là người làm sao mà phân biệt thế đc, bạn nào hiểu thì chỉnh sửa lại firmware dùng theo ý mình, bạn nào thấy tốt thì flash luôn, đừng tranh cãi với nhau mất vui anh em :(
8 tí cho mod sử DT :p.mà sao cái tap to unlock không xoay DT a.khóa chiều nào thì mở khóa chiều đó thôi.

xubaxabu

Happy birthday to Duy Thanh. Cảm ơn vì những bản cfw tuyệt vời này.
Mà ở bản beta mình thấy khi ấn vào 1 tên của danh bạ trong chỗ tìm danh bạ ở trình bấm số chỉ có 2 icon là gọi và nhắn tin thôi. Mình nghĩ ở bản sau bạn nên mod lại như thế vì 5233 cũng ko gọi video đươc

Status
Không mở trả lời sau này.