• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

hungcck1oto

DT ơi cho mình xin cái theme Anna của bản này đc ko.Mình đang dùng bản Lite, mình cảm thấy ổn rồi nên chưa muốn chuyển qua bản này

0978020586

ừ mình đang dùng FontRouter trước dùng s60v2 thấy cai flipfont đổi được font nhanh định dùng nhưng cài ko thấy được

ryuk9x

ko có themes anna màu trắng ak bạn, mình luôn thik mọi thứ màu trắng :D

doanduylinh

DT fonts cua ban beta la fonts gi the ban.co the cho minh dc khong

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

vì bạn chỉ bik dowl về và flash nên không bị gì.bạn đừng có nói giọng chảnh chẹ đó.trước cũng có ông tung gì đó cũng như pác đó.mình không bik gì thì đừng phán bừa nhé:mad:)

thứ nhât bạn muốn theme trong suốt thì tự cài vô máy.cài vô bộ nhớ máy nha.
thứ hai fonts thì bạn tự kiếm cái fonts ưng ý rồi bỏ vào rofs 2 hoặc dùng phần mềm mà đổi.
thứ 3 DT cho ra bản mới đã là quí lắm rồi.bạn ấy đang trong thời gian ôn thi không có thời gian làm những chuyện nhỏ nhặt mà các bạn có thể tự làm như thế này

Ủa sao bạn biết mình down về flash vậy ta, nói thật nghe chưa bao giờ mình xài một firmware hoàn toàn của người khác cả, bạn quá khinh thường mình rồi đó(đừng nhìn cái thành viên cấp 1 của mình mà vội đánh giá nhé). Mình không có thời gian nhiều nên mượn của duythanh về chỉnh sơ sơ lại xài thôi, không phải cho riêng mình mà flash cả cho khách hàng nữa kiếm thêm được "một khúc" Mình là người nam bộ bạn biết không !!!

hymalaia1

link của DT vào toàn" Working… 0 seconds" đợi
hoài mà không được, đã đổi máy khác, mà vẫn thế

socloc20

Ủa sao bạn biết mình down về flash vậy ta, nói thật nghe chưa bao giờ mình xài một firmware hoàn toàn của người khác cả, bạn quá khinh thường mình rồi đó(đừng nhìn cái thành viên cấp 1 của mình mà vội đánh giá nhé). Mình không có thời gian nhiều nên mượn của duythanh về chỉnh sơ sơ lại xài thôi, không phải cho riêng mình mà flash cả cho khách hàng nữa kiếm thêm được "một khúc" Mình là người nam bộ bạn biết không !!!

đề nghị bạn không spam trong topic nhé

manh056

link của DT vào toàn" Working… 0 seconds" đợi
hoài mà không được, đã đổi máy khác, mà vẫn thế

bạn dùng chương trìnn gì đê duyệt web thế.bạn dowl chrome vê thử đi.hồi bữa mình cũng bị thế ah.

tuỳ muốn nghĩ sao nghĩ.chứ bạn sem tui cấp bao nhiêu.flash gần dc 1 năm rồi mà vẫn díng lỗi đây.nói chung tất cả các trường hợp dính lỗi sau khi flash là do sài mod bậy nên bị.hồi qua do bỏ mod sáng đèn xanh khi sạc bữa ông kia cho do không để ý nên bị lỗi.sáng bỏ mod của DT thì không sao.mà ng nam bộ thì sao ta?ko hiểu?

shido_katori

Active Member
tui thấy tốt rồi, pin cũng dc hơn Unique trước kia. mấy ông sao mà thích chém ngta thế :-?

Bạn dthanh cho mình hỏi?Khi nâng cấp lên phiên bản này thì 2 nút xanh,đỏ ko sáng đúng ko?!(chỉ có nút trắng thì sáng lim dim) ^^

0978020586

Tool hoặc Extra là cái gì minh dùng TV TA mình ngu lám:D

minh cài vào nó báo the filipfont application does not support this phone and cannot be installed => googledich => ứng dụng filipfont không hỗ trợ điện thoại và không thể được cài đặt

huutran77

Bạn nào flash rồi cho mình nhận xét với,bản big icon 4x4 va small icon 4x4 bản nào nhìn đẹp hơn?hoặc có thể up hình lên xem thử,để cả mình và những bạn khác có thể flash theo ý thích.
Thanks and happy birthday duythanh.

shido_katori

Active Member
Bạn nào flash rồi cho mình nhận xét với,bản big icon 4x4 va small icon 4x4 bản nào nhìn đẹp hơn?hoặc có thể up hình lên xem thử,để cả mình và những bạn khác có thể flash theo ý thích.
đâu ai rãnh mà Flash 2 âần chỉ êế zxem big or small cái nào đẹp hơn, mình nghĩ bạn nên xài small vì big icon thường thì mấy cái soft java bị bể hạt dòm kì lắm

huutran77

đâu ai rãnh mà Flash 2 âần chỉ êế zxem big or small cái nào đẹp hơn, mình nghĩ bạn nên xài small vì big icon thường thì mấy cái soft java bị bể hạt dòm kì lắm

Ý mình là bạn nào flash bản nào thì có thể up hình bản đó để ai muốn flash bản nào thì có thể tự mình nhận xét và lựa chn.

hoangbaoliem

Thanks and happy birthday duythanh.

Mình Đang Xài 4x4 Big icon :D

4x4 small Thỳ Nhìn Cứ Như Android :))
Mỗi Người Mỗi Ý Thích ^^
CFW Tuyệt Lắm Thanks DT Nhé !

Chỉnh sửa cuối:

hankezong

mấy bác ơi em dùng X-Plore để thêm cái folder bật đèn 3 nút cứng copy vào C:\private ko dc nó báo là không thể tạo thư mục đó đó đó
Ai kiếm cách hộ em cái

0908727527

mấy bác ơi em dùng X-Plore để thêm cái folder bật đèn 3 nút cứng copy vào C:\private ko dc nó báo là không thể tạo thư mục đó đó đó
Ai kiếm cách hộ em cái

Apply patch open4all.rmp hoặc show open system.rmp

Status
Không mở trả lời sau này.