• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

nhaylau321

Cho mình hỏi làm sao tìm đc tên người như vậy, mặc dù trên hình không có chỗ đánh chữ nào hết

Luu_Tan_Vu

Cho mình hỏi làm sao tìm đc tên người như vậy, mặc dù trên hình không có chỗ đánh chữ nào hết

bạn ơi bạn là thành viên cấp năm mà hỏi hơi ngớ ngẩn nhỉ. đó là smart dialer nó tìm được tên là dựa vào số dt mà bạn lưu vào bộ nhớ máy rồi khi bạn đánh số vào thì nó tìm những tên nào có số đó thì hiển thị lên rồi nếu bạn viết tiếp thì nó tiếp tục lọc tên dến khi nào bạn muốn thì thôi

nhaylau321

bạn ơi bạn là thành viên cấp năm mà hỏi hơi ngớ ngẩn nhỉ. đó là smart dialer nó tìm được tên là dựa vào số dt mà bạn lưu vào bộ nhớ máy rồi khi bạn đánh số vào thì nó tìm những tên nào có số đó thì hiển thị lên rồi nếu bạn viết tiếp thì nó tiếp tục lọc tên dến khi nào bạn muốn thì thôi

HHAHA lúc trước mình hỏi đánh số thì DT bảo là tìm bằng chữ, cuối cùng tìm cả 2 mà chẳng đc hiện gì. Tên mình lưu khi flash máy là mất hết có phải là lưu trong bộ nhớ máy không ?
-Sẵn cho hỏi cái nhạc chuông Super Mario của CFW C6 3/5 này làm sao để copy ra, vì mình rất thích, sợ sau này flash thì mất :|

0908727527

HHAHA lúc trước mình hỏi đánh số thì DT bảo là tìm bằng chữ, cuối cùng tìm cả 2 mà chẳng đc hiện gì. Tên mình lưu khi flash máy là mất hết có phải là lưu trong bộ nhớ máy không ?
-Sẵn cho hỏi cái nhạc chuông Super Mario của CFW C6 3/5 này làm sao để copy ra, vì mình rất thích, sợ sau này flash thì mất :|

Coi nó nằm ở đâu thì copy ra :-?

shido_katori

Active Member

dùng X-plore vào ổ Z copy ra E

tc89

Nay mới thấy DT lên diễn đàn. CFW n97mini ra sao roi bạn? bạn cứ cho bản Beta cho a e thử nghiệm đi. Chứ đợi mấy ông nc ngoài vs binh24,... ra bản full thi lâu lắm. Bạn cứ cho mọi ng dùng beta đi. Vì bạn nổi tiếng trên diễn đàn quá rồi mà.

huutran77

Lạ nhỉ, swipe to unlock của mình có thể tự xoay được này (ngay ca khi đã ấn phím cứng trắng nhé) lúc trước đâu có được vậy đâu ta???\-/

banhmj

cho tui hỏi sao down file bật đèn phím cứng về r giải nén ra cả đống file, tui apply open 4all r, tui dùng x plore copy file 10282BC4 vào c private mà nó báo k mở đc file zậy. Đã vào cài đặt hiên thư muc hê thống r

bom1973

ai có bản cfw nào mà thêm sẵn 8 hs ổn định nhất trên 5233 black v40.1.003 ko? cho mình đường link với. thank nhìu. hihi:-??

tung0088

thêm 8-9 HS nữa vào màn hình chủ thì chỉ có mấy cái OFW dc cook lại mới có thôi chứ CFW ported C6 hay N97 mini đều ko cho vô dc. đó giờ xài OFW thì thấy bản Photon ( 008Rohit)thainguu giới thiệu là xài dc nhưng cái đó lại là v21.0.004 :|
Giờ VN mình có tay nào Code giỏi,nhờ nó Code lại cho cái HS là Ok,thích chạy HS nào cũng được.Nhưng khổ nỗi,chẳng có ai Code Symbian cả.Tôi tìm nơi học,cũng không có.Tài liệu cũng ít.Thế nên trong chờ vào cao thủ nước ngoài thôi.

haichin

Sao mình Flash xong, mỗi lần khởi động lại máy lại hỏi mã bảo vệ, nhập mặc định là 12345 thì báo là mã số sai nhưng vẫn khởi động vào và dùng bình thường được? Ai biết chỉ với. Thks!

thangku1989

Sao mình Flash xong, mỗi lần khởi động lại máy lại hỏi mã bảo vệ, nhập mặc định là 12345 thì báo là mã số sai nhưng vẫn khởi động vào và dùng bình thường được? Ai biết chỉ với. Thks!
bạn dùng mật khẩu cũ nha. Nghĩa là mật khẩu lúc bạn chưa flash bạn đặt như thế nào thì nó vẫn như thế

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

cái phần flash thì nhanh, cực nhất là cái phần cài lại phần mềm nên cũng lười
cứ flash di rùi lại flash lại liệu có ảnh hưởng gì đến máy không máy phải nhờ nokia nó thay lại hoàn toàn mới một lần rồi bây giờ số iMe không còn trùng với IME của thể bảo hành nữa vì đã đổi máy :D

Chỉnh sửa cuối:

xubaxabu

Lạ nhỉ, swipe to unlock của mình có thể tự xoay được này (ngay ca khi đã ấn phím cứng trắng nhé) lúc trước đâu có được vậy đâu ta???\-/
Swipe to unlock là thế mà bạn, chỉ có tab to unlock là ko được như vậy thôi
cứ flash di rùi lại flash lại liệu có ảnh hưởng gì đến máy không máy phải nhờ nokia nó thay lại hoàn toàn mới một lần rồi bây giờ số iMe không còn trùng với IME của thể bảo hành nữa vì đã đổi máy :D
Mình flash mãi rùi có sao đâu. Dù flash có lỗi thì vẫn flash lại được bằng dead phone mà, trừ khi bạn quá đen mới hỏng thôi :))

thangku1989

Swipe to unlock là thế mà bạn, chỉ có tab to unlock là ko được như vậy thôi

Mình flash mãi rùi có sao đâu. Dù flash có lỗi thì vẫn flash lại được bằng dead phone mà, trừ khi bạn quá đen mới hỏng thôi :))

lần trước đang flash thì bị mất mạng nên hơi đen

Status
Không mở trả lời sau này.