• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

nên xem lại nha, của mình lúc đó nó báo là not data nếu bạn nói không cần mạng bạn thử flash một lần không cần mạng xem:-?

bác lại chế!:)) em flash không cần mạng này! cook không cần mạng luôn!

tranconghd89

nên xem lại nha, của mình lúc đó nó báo là not data nếu bạn nói không cần mạng bạn thử flash một lần không cần mạng xem:-?
đúng vậy bạn ah. cook và flash ko liên quan gì đến mạn đâu nha. mình vẫn làm mà. bạn xem lại nha.

x096485

mong bác duy thanh sớm cho ra bản CFM n97mini cho n5230

bác duy thanh cho ra sớm đi đang chờ flass bản mới đây. thanks

nhoxjnhzai

bác này là dính lỗi của soft jaf không đọc đc hết điện thoại nên nó mới cần kết nối mạng

nhaylau321

Cho hỏi mình bấm số 01256 hoặc 12 y như trong danh bạ mà không thấy hiện như vậy, nhờ mọi ng giúp

nhoxjnhzai

Có câu hỏi who make iphone ?thì bạn trl là apple còn có câu nó bảo để trống thì bạn đừng điền j là đc

thangku1989

có anh em nào đăng kí đc nick ở forum.dailymobile chưa vậy? làm ơn down cái file đính kèm trong này về dùm mình đc ko? thanks nhìu lắm, đang tức điên lên vì ko thể đăng kí được, mà cũng ko tìm được ở chỗ nào khác, huhu.........file đính kèm trong này nè http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=31581.0

nếu được thì chỉ mình cách đăng kí bên đó với, ko biết trả lời mấy câu hỏi sao cho đúng hết....hic....khốn kiếp X-(

cái này à bạn
đây là cái gì thế

View attachment 345850

akhoa9955

Có câu hỏi who make iphone ?thì bạn trl là apple còn có câu nó bảo để trống thì bạn đừng điền j là đc

thế mấy câu còn lại trlời sao pác? Snow là white, màu text là red đúng hem? Còn câu human ji đó là jì??? Hjc, pác có nick rùi thì down về rùi đính kèm vào này giúp e đi......T.T

hung160990

đăng ký nik thế nào vậy
mình k đăng ký được, nó cứ báo là sai
thế câu trả lời của 5 câu là gì
câu thứ 5 là bỏ trống
câu Who makes the i.P.h.o.n.e trả lời như thế nào vậy :(
cả câu are you human nữa :(

thangku1989

không biết dùng để làm gì

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cái trang này có gì đâu mà quan tâm thế

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

hjhj đó là mod thay thế shareonline ở mediabar thành accelswitch đó pác. Tí e lên thanks pác nha, mừng wá....^^

đúng rồi pác ^^

nhớ xóa toàn bộ share online trước khi cook vào nha bác! xóa bằng Nokia fw cleaner!

OverYou

đăng ký nik thế nào vậy
mình k đăng ký được, nó cứ báo là sai
thế câu trả lời của 5 câu là gì
câu thứ 5 là bỏ trống
câu Who makes the i.P.h.o.n.e trả lời như thế nào vậy :(
cả câu are you human nữa :(

=)) Là hãng Apple làm ra Iphone chứ gì nữa !!! Còn câu "Are you human" nghĩa là "Bạn có phải người không?" thỳ phải trả lời là yes chứ sao nữa! ;;)

Nhoxly00

=)) Là hãng Apple làm ra Iphone chứ gì nữa !!! Còn câu "Are you human" nghĩa là "Bạn có phải người không?" thỳ phải trả lời là yes chứ sao nữa! ;;)

em trả lời thế nó còn bảo sai ><

Status
Không mở trả lời sau này.