• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW by Anther | C6 v11.0.029 | for 5800 XpessMusic

natan

anther oi sao bạn ko trả lời mình vậy.
Giúp mình đi
Thanksss

maihuudan

bản này công nhận xài rất là ok..thank anther nhiều,, cố gắng làm thêm bản nữa có nhiều cái mới nhé.....

joeD

Ủa, mình thấy firmware C6 dùng ít hao pin hơn 5800 chứ.

tối wa mìh mới sặc mà g mới có trưa thôi là gần cạn rồi nè với lại mình mới mua pin mà con bao hành nưa là đâu co nghe nhạc gì đâu

nsp1089

Mình đọc ở trên chưa có mục hidden trong thẻ nhớ, ko biết bạn cook vào chưa

cu_rua

Tớ JAF bản V1 của cậu Anther vào máy tối qua thấy có 3 ưu điểm nổi bật là hiệu ứng theme đẹp, máy chạy đỡ tốn pin hơn, và sensor hoạt động nhạy hơn (xoay màn hình nhanh và ko bị vấp hình như trước). Nhưng vẫn còn một vài điểm hạn chế là bật trình duyệt của music, video, image chậm hơn các bản cooked trước đây của 5800 ( có lẽ chậm hơn nên ít tốn điện hơn) và ram free hơi thấp (máy tớ JAF xong chưa cài thêm phần mềm chỉ free được 52 MB). Hi vọng thời gian tới cậu Anther sẽ nghiên cứu và cho ra lò thêm nhiều bản cook C6-58 có nhiều điểm ưu việt mới lạ hơn và nhanh hơn nữa. :)

Anther1991

Mình đọc ở trên chưa có mục hidden trong thẻ nhớ, ko biết bạn cook vào chưa

Mod đó ko hoạt động ở firmware C6
Tớ JAF bản V1 của cậu Anther vào máy tối qua thấy có 3 ưu điểm nổi bật là hiệu ứng theme đẹp, máy chạy đỡ tốn pin hơn, và sensor hoạt động nhạy hơn (xoay màn hình nhanh và ko bị vấp hình như trước). Nhưng vẫn còn một vài điểm hạn chế là bật trình duyệt của music, video, image chậm hơn các bản cooked trước đây của 5800 ( có lẽ chậm hơn nên ít tốn điện hơn) và ram free hơi thấp (máy tớ JAF xong chưa cài thêm phần mềm chỉ free được 52 MB). Hi vọng thời gian tới cậu Anther sẽ nghiên cứu và cho ra lò thêm nhiều bản cook C6-58 có nhiều điểm ưu việt mới lạ hơn và nhanh hơn nữa. :)

Trùi! video, music, image là toàn những cái bằng hoặc nhanh hơn firmware trước đây đấy. Ram 52 MB là bình thường đối với firmware mới này.

N4m_n0oJ3

sao ko có java 2.1.18 nhỉ, mình thấy cái đó rất cần mà,chắc vì nó hơi nặng, Anther cho xin cái java để mình cook thêm vào đi,tks nhjều