• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - 5233 RM 625 (EN&VI)_Mod V2,V3- By Traicauhd

luv_mit

Member
chúc bác cũng sớm ra box như em =))

ố ô, vậy cơ mà, chắc cả room hình như có mỗi mình bác bị vậy thui ^^!
mọi ng đều flash đc, nhưng bị lỗi camera và k bỏ được chế độ tự động khóa phím mà thôi
bác nào có mod bỏ chế độ tự động khóa phím share em với

hai2041992

ố ô, vậy cơ mà, chắc cả room hình như có mỗi mình bác bị vậy thui ^^!
mọi ng đều flash đc, nhưng bị lỗi camera và k bỏ được chế độ tự động khóa phím mà thôi
bác nào có mod bỏ chế độ tự động khóa phím share em với

em flash dc .. mà flash nhiều là đằng khác ... đã phát hiện nguyên nhân gây mất 50k là do card USB trập trờn =))

MinhThang

Manager
Thì a vào tùy chọn\chỉnh sửa nội dung a xóa cái widget đó đi thay vào = cái khác
Ngoài hs tối đa được 5 nội dung àk

Thấy cái hình của 5230 tới 6 nội dung nên thắc mắc, nói như em thì anh mới rõ.

luv_mit

Member

Nhìn đẹp phết, bi giờ mới mở được hiệu ứng effect của nó lên :D

Mr_Sweet

Bạn hoặc ai đó có thể cho mình hỏi chèn cái hiệu ứng của C6 này thế nào k? Mình đã copy effects và grid (co ng bao copy cai nay nua) nhưng khi cook vào thì k chạy được.

ngviethoa

Bạn hoặc ai đó có thể cho mình hỏi chèn cái hiệu ứng của C6 này thế nào k? Mình đã copy effects và grid (co ng bao copy cai nay nua) nhưng khi cook vào thì k chạy được.

mình chỉ copy effect thôi là dc hiệu ứng mới rồi

MinhThang

Manager

Nhìn đẹp phết, bi giờ mới mở được hiệu ứng effect của nó lên :D
Máy bạn là 5233 sao chọn được 6 mục ngoài màn hình chủ thế? Của mình không tài nào chọn thêm vào mục trống cuối được.