• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - 5233 RM 625 (EN&VI)_Mod V2,V3- By Traicauhd

traicauhd

up từ 5h sáng tới giờ mà không được mạng bị dis liên tục bực mình qua....~X(

up từ 5h sáng tới giờ mà không được mạng bị dis liên tục bực mình quá....~X(

traicauhd

Thật là vất vả mới up được lên, các bạn ơi tải bản mới về thui nào...............

luv_mit

Member
Đã test thành công rùi :D tks bác nhé. 1 số hình ảnh sau khi hack xong đây ạ

############
chỉ riêng cái camera này thui :D bỏ chế độ flash đi là đc

ngocha2006

MỚI DÙNG THỬ
Nói chung khá tốt.
Bản sau bạn lên để 4*4 thui.4*5 hơi xấu.
Mà Rompatches có trong hệ thống nhưng lại ko mở lên được.

traicauhd

MỚI DÙNG THỬ
Nói chung khá tốt.
Bản sau bạn lên để 4*4 thui.4*5 hơi xấu.
Mà Rompatches có trong hệ thống nhưng lại ko mở lên được.

Mình chạy Rompatches bình thường mà bạn? bạn đã chép file vào thư mục patches chưa thế...?

shido_katori

Active Member
523x mà sao ko thấy gì cho 5230 nhỉ ...... đang sử dụng photon ko biết có nên đổi qua cái này ko nhỉ

hongthuy92

Member
bạn ơi sao máy bạn vào dược facebook khong bị lổi à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

hic.em tăt flash ma camera chụp được nhưng không hiện thị ảnh vừa chụp ở màn hình.ai giúp em với

màn hình cứ hiện menu flash ko hiện thị hình ảnh để mà nhìn mà chụp.hic

Chỉnh sửa cuối:

shirooo

hic.em tăt flash ma camera chụp được nhưng không hiện thị ảnh vừa chụp ở màn hình.ai giúp em với

tắt flash rồi mới chụp được nha bạn, bấm vô icon hình chữ A kế bên có cái mũi tên chĩa xuống đó r62i chọn off

MinhThang

Manager
Vừa Edit lại Tiêu đề bài viết để anh em tiện theo dõi, sẽ cập nhật nếu có bản fix lỗi của chủ Topic.
Thay mặt các tín đồ 523x Cảm ơn traicauhd đã giànhthời gian để có các bản Mod chia sẻ cho anh em. =D>=D>=D>

thanhtoan2010

Máy của mình ko hiện ảnh trong photo. Ảnh mới chụp bằng camera thì lại hiện. Có ai bị lỗi giống thế ko. Hic.

vinaboy9x

mọi người cho e hỏi chút.file tải về co file.V15 và file fw gốc co file .V21 thì mình xó file gốc đi ạ.e dể cả 2 nhưng ko đc

thainguu

chỉ có 1 file rofs2 thôi mà đã 65mb rồi à? Kinh thật đấy, chủ thớt nên nói rõ là lấy cái bản FW gốc nào để flash chung với file này, anh em còn chưa biết thì nên nói rõ..

Bản này các bác down FW gốc từ topic C6 523X release beta flash chung với file này...

barracuda

các bác cho em hỏi ,em đang dùng 5233 mà FW là RM625_21.1.004 mà cái ở trên là .102 thế em cần làm những ji có thể flash đc :D flash xong có quay trở lại về đc .004 ko ? thanks :D

ngviethoa

muốn vào dc facebook phải đổi DNS,theo cá nhân mình thấy nên để menu 4x4 đẹp hơn 4x5

hai2041992

các bác cho em hỏi ,em đang dùng 5233 mà FW là RM625_21.1.004 mà cái ở trên là .102 thế em cần làm những ji có thể flash đc :D flash xong có quay trở lại về đc .004 ko ? thanks :D

bạn cần bản CFW C6 gốc copy đè file rofs2 download bên trên về bỏ vào RM-625 và flash như bình thường ... không quay về dc 21.1.004 nhưng về dc 21.1.102 ... còn muốn về 21.1.004 bạn có thể ra box nhờ họ giúp ... nhớ thanks nhé ^^"