• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/7/2011 by dangquy197

nhoxkyo97

ai tét rồi cho cãm nhận với.... bữa h tét thấy cái cfw cũa DT cho 5530 khá ngon mỡ hiệu ứng chũ đễ ram >50mb, tiếc cái chã biết mò đâu đễ mà fix lỗi wifi. :((
[ngoài lề chút có lỗi cho em sr] :d :d :-"

b0m_lx

ai tét rồi cho cãm nhận với.... bữa h tét thấy cái cfw cũa DT cho 5530 khá ngon mỡ hiệu ứng chũ đễ ram >50mb, tiếc cái chã biết mò đâu đễ mà fix lỗi wifi. :((
[ngoài lề chút có lỗi cho em sr] :d :d :-"

yêm tâm
ngon lắm :D
b0m_lx bảo hành , ok

taothephong

tìm ra 2 lỗi của bản này :
1 k truy cập vào chia sẻ trực tuyến trên thanh mediabar đc
2 khi cài 1 số ứng dụng như bt swicht hoặc autoinstall thì báo lỗi là ứng dụng đã đc tích hợp nên k cài đc

lỗi 1 mình k thử,nhưng lỗi 2 thì có,bởi vậy mình phải vào rofs2 để xóa bớt,cái này thì office cũng k cài đc,nó cũng báo lỗi đó

nhoxkyo97

lỗi 1 mình k thử,nhưng lỗi 2 thì có,bởi vậy mình phải vào rofs2 để xóa bớt,cái này thì office cũng k cài đc,nó cũng báo lỗi đó
fix đc thỳ up cho ae đi anh. nhưng fãi xin ýk kiến tác giả trc nhá.. :D :D :D

b0m_lx

cái này k phải lo
vài hôm nữa sẽ có bản update của dangquy197
mình với dangquy bàn rùi
yên tâm là ngon hơn bản n ày nhiều :))

taothephong

hì,mình lỡ cá nhân hóa rùi,up lên sao đc:D các fm cài báo lỗi đó,do dangquy xóa nhưng k hết,còn 1 số file,các bạn chỉ cần xóa là đc thui,lấy SISContents bung file sis các fm ra rồi tìm trong rofs2 có file nào,thì xóa đi là ok mà:D

taothephong

cái này k phải lo
vài hôm nữa sẽ có bản update của dangquy197
mình với dangquy bàn rùi
yên tâm là ngon hơn bản n ày nhiều :))

hì,bản này thì còn 1 số lỗi nhỏ thôi mà:Dà nhân tiện hỏi bom bản of a.Bảo chừng nào xong thế bom?mà cfw n97mini chứ?:D

b0m_lx

ừkm thế thôi ko chém nữa....[loãng top mất]
sao diễn đàn mình ko có mục giao lưu chém gió như bên symbianvn nhĩ? :D :D

có đấy bạn vào box giao lưu ở cuối 4rum
vào đấy cẩn thận chém rụng k còn gì nhé :D

tuanvu202

Giống là cái hiệu ứng thôi bạn, cái hiệu ứng đó trên mạng nhiều mà, đâu có phải của AnhtamHCM thiết kế ra đâu? Bản CFW này mình làm hoàn toàn độc lập, ko hề ăn rơ gì với các MOD cũng như các File hệ thống của anh ấy, hiệu ứng đẹp thì lấy thôi mà :)

ý mình là bản thay cái effeck nào nó nhẹ nhàng,đơn giản thôi, như fw gốc cũng dc hjhj. Thêm cái effeck đó chậm vãi hồn