• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/7/2011 by dangquy197

dangquy197

dù xài 5233 nhưng cũng ham hố test thử, cảm nhận rất nhanh, mọi thứ ổn hết chỉ có vấn đề với mỗi cái kinetic thôi, share online đã xoá nên khi bấm trong mediabar sẽ k hoạt động, thay kinetic khác là tuyệt vời

Bạn có cái MOD Kinetic nào chuẩn chuẩn ko? Cho mình xin với :D Cảm ơn

taothephong

Bạn chụp ảnh lại cho mình xem được ko?

ảnh đây nha

mình nhớ lần trc ra bản mod đầu tiên cũng bị ntn,nhưng bản v2 thì hết.

dangquy197

Đấy là lỗi do bạn lai tạp nhiều MOD mà ko tuyển chọn cái nào hợp với CFW mình còn cái nào ko. Ngày xưa tôi cũng hay nhồi nhét kiểu ấy nên hay gặp nhiều lỗi rất buồn cười như trên. Bạn nên xem lại cái MOD cho màn hình nằm ngang và nằm đứng của mình qua Topic này http://www.pdaviet.net/showthread.php?134091-TUTORIAL-MOD-LANDSCAPE-MENU-%C4%90%C6%A0N-GI%E1%BA%A2N-NH%E1%BA%A4T-CHO-CFW-N97%28MINI%29-C6-%28STEP-BY-STEP%29

ĐỌC thật kĩ, rồi hãy làm, đừng bỏ qua đoạn nào cả, rất quan trọng đấy :D

taothephong

Đấy là lỗi do bạn lai tạp nhiều MOD mà ko tuyển chọn cái nào hợp với CFW mình còn cái nào ko. Ngày xưa tôi cũng hay nhồi nhét kiểu ấy nên hay gặp nhiều lỗi rất buồn cười như trên. Bạn nên xem lại cái MOD cho màn hình nằm ngang và nằm đứng của mình qua Topic này http://www.pdaviet.net/showthread.php?134091-TUTORIAL-MOD-LANDSCAPE-MENU-%C4%90%C6%A0N-GI%E1%BA%A2N-NH%E1%BA%A4T-CHO-CFW-N97%28MINI%29-C6-%28STEP-BY-STEP%29

ĐỌC thật kĩ, rồi hãy làm, đừng bỏ qua đoạn nào cả, rất quan trọng đấy :D

à:D nhưng có 1 điều là mình vẫn dùng cái mod bàn phím tổng hợp đó cho cfw c6v20 vs cfw c6v40 of NDT thì vẫn ok,nhưng đến cfw of bạn thì k đc:-?nên mới k hỉu lý do:(:)(:)((
mình thích dùng mod bàn phím như thế này

dọc

ngang
:D

anhtoan0000

bài này hay đấy . E kết nhất là bàn phím nhắn tin và nhật ky 365 ngày . Tiếc là e dùng 5233 . A cook cho ae 1 bản nax di. Hoặc chỉ em 2 file cook đó vậy . Thank nhiu.

tuanvu202

bác nào cop cái pacth ở rompacth cho e với...e lỡ tay format thẻ mất rùi...có đầy đủ pacth thì tốt...