• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/7/2011 by dangquy197

langtu069

ặc
cứ flash đi :))
chắc gì đã có bnr hoàn thiện :D

Em trông chờ là sẽ có không lâu nữa >:)... bh vừa xử hết mấy cái comic của aJay vừa chờ đợi v. =)) K có nữa thì flash luôn. hìhì :D :D

dangquy197

Cho mình N97 nha.N97 ram va pin hơn hẳn C6 :D

N97 thì mình ko có rồi, bạn phải tự làm theo hướng dẫn đây thôi: http://www.pdaviet.net/showthread.php?134091-TUTORIAL-MOD-LANDSCAPE-MENU-%C4%90%C6%A0N-GI%E1%BA%A2N-NH%E1%BA%A4T-CHO-CFW-N97%28MINI%29-C6-%28STEP-BY-STEP%29

Lưu ý: Đừng có thử lấy file Mod của mình chèn vào vì file MOD của mình dành cho C6 và CHỈ DÙNG ĐƯỢC TRÊN CFW CỦA MÌNH, bạn mà tự cook vào DEADPHONE là mình ko chịu trách nhiệm đâu đấy :D

b0m_lx

Em trông chờ là sẽ có không lâu nữa >:)... bh vừa xử hết mấy cái comic của aJay vừa chờ đợi v. =)) K có nữa thì flash luôn. hìhì :D :D

có bản mới rùi :))
dangquy vừa làm xong :))
nhưng đợi mấy hum nữa nha :D
mình thử hàng trước đã
bổ xung :
effect iphone , btswick , autoinstall .......
ram cao hơn
pin trâu hơn :))

langtu069

mình thử hàng trước đã
bổ xung :
ram cao hơn

Hay qá bác nhỉ... Hóng hóng thôi. hìhì :D :D :D

taothephong

mình thử hàng trước đã
bổ xung :
ram cao hơn

hum wa ngồi sửa cái bàn phím mất gần cả 2 buổi k cũng khổ rùi,h mới thấy các cooker khổ như thế nào khi cfw :D đã hứa rồi thì h ngồi chờ thui:D à mà dangquy ơi,mình đã xóa các file office rồi nhưng sao khi cài nó vẫn báo là đã có sẵn,mình chẳng hỉu sao,bạn xem thử đi

troly

Well-Known Member
mình thử hàng trước đã
bổ xung :
ram cao hơn

Ai lại đánh quả lẻ thế nhỉ, test một mình lỡ tiêu máy thì sao? không cho người khác tiêu cùng à

langtu069

Góp ý thui ạ... Cái effect lấp lánh sao bay của bản này nhìn rối qá. Hix :((

langtu069

chẹp thế mừ :D
vài hôm nữa sẽ có bản update
effects đc thay bằng effects của iphone :D
Chỉ là em theo chủ ngĩa đơn giản. Hìhì. Ồh de! effect iphone là cái em thích nhất trong các cái effect. :D :D :D :D

b0m_lx

Chỉ là em theo chủ ngĩa đơn giản. Hìhì. Ồh de! effect iphone là cái em thích nhất trong các cái effect. :D :D :D :D

đã có rùi nhưng mình với dangquy xin phép xài trước
1 hoặc 2 hôm nữa chia sẻ cho anh sau :D
ps : ném mất tiêu cái link đâu rùi :D

langtu069

đã có rùi nhưng mình với dangquy xin phép xài trước
1 hoặc 2 hôm nữa chia sẻ cho anh sau :D
ps : ném mất tiêu cái link đâu rùi :D

Anh á...??? Thì bác bomlx bảo hy sinh trc r` đấy mà. hìhì.

dangquy197

hum wa ngồi sửa cái bàn phím mất gần cả 2 buổi k cũng khổ rùi,h mới thấy các cooker khổ như thế nào khi cfw :D đã hứa rồi thì h ngồi chờ thui:D à mà dangquy ơi,mình đã xóa các file office rồi nhưng sao khi cài nó vẫn báo là đã có sẵn,mình chẳng hỉu sao,bạn xem thử đi

Bạn Download phần mềm QuickOffice về, dùng SISWare bung ra, xem đường dẫn từng file và xóa đi nhé, hình như bản UPDATE mình làm đêm qua đã có xem qua về vấn đề này, nhưng mà xóa hết chưa thì chưa biết vì khi đó là 2h sáng rồi, buồn ngủ quá, up link xong cho bom_lx test là mình đi gnur luôn :D

taothephong

Bạn Download phần mềm QuickOffice về, dùng SISWare bung ra, xem đường dẫn từng file và xóa đi nhé, hình như bản UPDATE mình làm đêm qua đã có xem qua về vấn đề này, nhưng mà xóa hết chưa thì chưa biết vì khi đó là 2h sáng rồi, buồn ngủ quá, up link xong cho bom_lx test là mình đi gnur luôn :D

ừ,cái đó thì mình bít,mình bung ra tìm hết rồi,nhưng k hỉu sao lại còn j đó:((