• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 19/7/2011 by dangquy197

langtu069

tớ thấy font nhỏ đẹp mà :D mà làm sao cho cái trình phát nhạc đọc lyric đây nhỉ :-/

taothephong

trình duyệt chưa cải thiện, và 1 lỗi khi ấn khóa màn hình rồi ấn nút home hoặt nguồn đễ mở
éc. text lại thỳ hết bị. cái lỗi khi khóa. :D :D

cái này đôi khi bị thế thôi,giống như bạn để màn hình ngang rùi khóa phím.để lại dọc để nhấn nút nguồn hay menu thì nó lại bị thế thôi:D

minhthang772

ko biết mấy bạn có lỗi giống mình ko là khi cuộc gọi đến màn hình điện thoại nó chớp chứ ko sáng

taothephong

ko biết mấy bạn có lỗi giống mình ko là khi cuộc gọi đến màn hình điện thoại nó chớp chứ ko sáng

à,cái này mình chưa thử.từ tối tới h chưa ai điện cả:))chút test thử coi đã
mình mới coi lại nhưng đâu có lỗi này đâu nhỉ???
mình thấy 1 lỗi nữa là cài google map vào,nhưng k thể vào đc.kick vào icon thì chẳng thấy j cả,dangquy vs bom test thử có bị thế k?

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

cól lẽ nên chờ bản v40 ra rồi mình kiếm lỗi test vì bản này cũng dừng lại ở đây bên sym aT có soft làm cho ổ C tăng dung lượng lên dc gần vài Gb

taothephong

cól lẽ nên chờ bản v40 ra rồi mình kiếm lỗi test vì bản này cũng dừng lại ở đây bên sym aT có soft làm cho ổ C tăng dung lượng lên dc gần vài Gb

èo,j mà tăng lên gần vài Gb ghê thế.vài MB thì còn nói đc,ổ C of 5530 có đc 81Mb lấy đâu vài Gb:mad:)=))
đc bản nào cứ test bản đấy để dangquy fix lại chứ,ban sau mới ngon hơn đc chứ:D

minhthang772

èo,j mà tăng lên gần vài Gb ghê thế.vài MB thì còn nói đc,ổ C of 5530 có đc 81Mb lấy đâu vài Gb:mad:)=))
đc bản nào cứ test bản đấy để dangquy fix lại chứ,ban sau mới ngon hơn đc chứ:D

nhưng khả năng die máy cao nên chờ tin

b0m_lx

sao mình thấy bản này vẫn có lỗi:
1. trả lại Vị Trí cho Ovi Map , sao mình ko tìm thấy Ovi Maps nhỉ
2. Google maps thì ko chạy, cài xong ấn vào icon nó cứ trơ ra đấy :-o
cái này bị ẩn rùi bạn nhé :D
trình duyệt chưa cải thiện, và 1 lỗi khi ấn khóa màn hình rồi ấn nút home hoặt nguồn đễ mở

cái effect rất đẹp nhưng lại ko mượt mà cho lắm.
p/s: cảm nhận riêng đễ anh dangquy và bác bomlx khắc phục. ko có ý đồ khác. :D
éc. text lại thỳ hết bị. cái lỗi khi khóa. :D :D
sao tui k bị lỗi này nhỉ ? :-?
máy mình vẫn sáng bình thường :D
bạn flash xong rùi thử *#7370# đi :D

vài Gb thì là hàng độc đấy :))
khỏi dùng thể nhớ bán kiếm vài lít tiêu =))

Yozoom

Nếu có thể thì các bản sau anh dangquy add thêm 7trang kí tự được không ạ? Và sửa lỗi không truy cập vào google map nữa. Mọi thứ còn lại đều rất tuyệt
tks anh