• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 19/7/2011 by dangquy197

Yozoom

Hi,mà sao khi có cuộc gọi đến máy không báo rung được vậy anh ?

Yozoom

Hix,không biết bị gì nữa. Em bật báo rung rồi nhưng vẫn không được

taothephong

Hix,không biết bị gì nữa. Em bật báo rung rồi nhưng vẫn không được

sao thế nhỉ,mình test thử thì thấy vẫn bt mà,dù bật chế độ im lặng hay bt vẫn k bị j cả

thấy chữ ký của mod openitvn.net đẹp quá nên chơi luôn :))

hehe,c.ký cũng khủng thiệt,k khéo bên TQ lỡ nó qua đc web này chắc xoàng vs ông quá:))
pm đc a.Bảo chưa bom?đang test thử bản v40 bên kia:D

nhoxkyo97

bản sao bác dangquy cải thiện trình duyệt với mod sẵn python 1.45 lun nhá. cho ae đỡ phải cài. em thích hiệu ứng trượt đễ nge khi có điện thoại của bản cfw kia mà ko biết làm sao đễ sent cho anh tham khảo. :D :D

b0m_lx

hehe,c.ký cũng khủng thiệt,k khéo bên TQ lỡ nó qua đc web này chắc xoàng vs ông quá:))
pm đc a.Bảo chưa bom?đang test thử bản v40 bên kia:D

bên đó có cả chữ ký thơ hay lăm :D
mấy hum nữa đổi gió típ :))
chưa pm đc

taothephong

bên đó có cả chữ ký thơ hay lăm :D
mấy hum nữa đổi gió típ :))
chưa pm đc

à,chữ ký thay đổi xoành xoạch thế à?:))
chà,chưa pm đc a.Bảo,mọi ng chờ đợi bản of a.Bảo lâu rồi,ai cũng nóng lòng:D

dangquy197

bản sao bác dangquy cải thiện trình duyệt với mod sẵn python 1.45 lun nhá. cho ae đỡ phải cài. em thích hiệu ứng trượt đễ nge khi có điện thoại của bản cfw kia mà ko biết làm sao đễ sent cho anh tham khảo. :D :D

Python thì tôi đang suy nghĩ bạn à, bởi có nhiều người ko cần đến nó mà cook vào thì phí mất 6mb rồi

dangquy197

Có phải là cái vuốt màn hình HD ko ?

langtu069

effect nó đầy đủ hơn bản của bác DT r`, nhưng mà làm sao đổi font trong cái FW đấy bác :D :D

minhthang772

pyton ko dc các nhà phát triển nhiều về phần mềm giờ hot nhất là Qt nều cần bạn có thể cài vào mà chừa trống mb để cook cái khác thêm tốt hơn

dangquy197

pyton ko dc các nhà phát triển nhiều về phần mềm giờ hot nhất là Qt nều cần bạn có thể cài vào mà chừa trống mb để cook cái khác thêm tốt hơn

PyThon tôi thấy ko hữu dụng bằng Qt nên ko Cook vào, a e ai cần thì tự cài cũng được mà

langtu069

Vuốt HD giống bản của DT à bác, cái đó đẹp :)) Có cần chia làm 4 file gìgì đó k bác DQ nhỉ. Hay là xoá 4 cái đó r` cho vào luôn. :-/

masda

bản sao bác dangquy cải thiện trình duyệt với mod sẵn python 1.45 lun nhá. cho ae đỡ phải cài. em thích hiệu ứng trượt đễ nge khi có điện thoại của bản cfw kia mà ko biết làm sao đễ sent cho anh tham khảo.
Ủa, vậy bản này khi có cuộc gọi đến (khi đã khóa phím) thì hiển thị như thế nào? ko phải là vuốt ngang dt để nghe à?

Hix....font chữ to lên tí, to như bình thường thì đẹp. Chứ để như vậy nhìn đau cả mắt, mấy bản cfw cũng vậy, nhỏ quá.

nhoxkyo97

Ủa, vậy bản này khi có cuộc gọi đến (khi đã khóa phím) thì hiển thị như thế nào? ko phải là vuốt ngang dt để nghe à?

Hix....font chữ to lên tí, to như bình thường thì đẹp. Chứ để như vậy nhìn đau cả mắt, mấy bản cfw cũng vậy, nhỏ quá.
vẫn vuốt ngang đễ nge anh ạk.