• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 19/7/2011 by dangquy197

belove212

khi có cuộc gọi đến màn hình nhấp nháy do để profile im lặng. Lỗi này anhtamhcm bị bản 30,31 và n97 mini sau này.. Bạn để bình thường là hết lỗi ngay. :)

b0m_lx

hồi lúc bên top cfw c6v40 by daugiang anh có hứa sẽ ''năn nỉ, van xin'' đễ anh Bảo làm cfw cho 5530 ma. :)) =)) =))
kết cái chữ ký cũa anh đấy.

:)) nói nghe ghê quá :D
anhBaor đang làm bản photon cho 5530 nhưng đang bận đi công tác :D
chưa biết thế nào =))

Yozoom

Sao em để cấu hình im lặng nhưng có bật rung mà khi có cuộc gọi đến lại không báo rung nhỉ ? Ai biết em bị lỗi gì không

belove212

Làm s cho file nhạc có chứa lyric v. các bác :( hỏi mãi k thấy ai tl giúp :((

bạn dow file .lrc xong copy vào thư mục chứ nhạc là ok. Vd:
bài. Chiếc khăn gió ấm.mp3 thì tìm chiếc khăn gió ấm.lrc chép vào thư mục chứa chiến khăn gió ấm. Vd e:/music

dangquy197

Nếu có thể thì các bản sau anh dangquy add thêm 7trang kí tự được không ạ? Và sửa lỗi không truy cập vào google map nữa. Mọi thứ còn lại đều rất tuyệt
tks anh

Cho cái 7 trang kí tự kia vào lỗi font kinh lắm, vơi lại mình gửi cho người khác họ cũng có nhận được đâu mà ham thế bạn