• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 19/7/2011 by dangquy197

dangquy197

Vuốt HD giống bản của DT à bác, cái đó đẹp :)) Có cần chia làm 4 file gìgì đó k bác DQ nhỉ. Hay là xoá 4 cái đó r` cho vào luôn. :-/

Em tải mấy file của nó về, ném vào Rofs2 là xong :D

dangquy197

Tức là cây thư mục của nó như sau: Rofs2. trong thu mục này có các thư mục con như: Sys, system, resource, private, data. Anh nói thế là nói chung mà em

walkl0ve

Mình Đã test thử ..rất hay bạn ak. Nhưng Có Điều Nên Thêm Chức Năng Rung Khi Ấn 3 Phím Chức Năng bạn a. nhiều lúc.. Gọi điện Xong Tắt Đi không kô thấy rung..cứ tưởng tắt rồi..nhưng hóa ra vẫn chưa tắt...OVI store cũng không cài đc .Nó Báo Là Phần Cài Đặt này đã có sẵn ...

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Các ứng dụng OVI mình đã xoá khỏi máy khỏi chật chội, bạn có thể tự cook vào để dùng nếu thích nhé :)

walkl0ve

những bản CFW Trước VD như Bản CFW 17-4.Bạn Đã Xoá Ứng Dụng OVI Rồi Nhưng Mình Download Ovi về Cài vẫn đk. Nếu Bạn Xóa Hết Đi Để Khỏ Trật trội Rồi Sao trong quá trình Cài Đặt máy Vẫn Báo là : Không thể cài Được Ứng Dụng Này Đã Có Sẵn " . Nếu Mình Biết Cách Cook thêm vào thì mình cũng chẳng phải hỏi bạn thế này làm gì...

dangquy197

Trong bản sau tôi sẽ cố gắng khắc phục để xoá hoàn toàn OVI cho bạn tha hồ cài nhé, nói thật với bạn, bạn bỏ ra tiền bạc để mất phí GPRS và phí kích hoạt phần mềm bạn tải về ko bằng bạn dùng 3.000 VND ra Net tải 1 đống phần mềm đã crack đầy đủ ném vào máy chạy đâu, thực sự thì ko ai cần tới cái OVI Store vô dụng ấy cả bạn à. Xóa đi để lấy thêm tài nguyên cho máy thôi :)

walkl0ve

Trong bản sau tôi sẽ cố gắng khắc phục để xoá hoàn toàn OVI cho bạn tha hồ cài nhé, nói thật với bạn, bạn bỏ ra tiền bạc để mất phí GPRS và phí kích hoạt phần mềm bạn tải về ko bằng bạn dùng 3.000 VND ra Net tải 1 đống phần mềm đã crack đầy đủ ném vào máy chạy đâu, thực sự thì ko ai cần tới cái OVI Store vô dụng ấy cả bạn à. Xóa đi để lấy thêm tài nguyên cho máy thôi :)

Mình kô hiểu.."mất phí GPRS và phí kích hoạt phần mềm bạn tải về ko bằng bạn dùng 3.000 VND ra Net tải 1 đống phần mềm đã crack đầy đủ ném vào máy chạy ":-?

b0m_lx

Mình kô hiểu.."mất phí GPRS và phí kích hoạt phần mềm bạn tải về ko bằng bạn dùng 3.000 VND ra Net tải 1 đống phần mềm đã crack đầy đủ ném vào máy chạy ":-?

nghĩa là tải các ứng dụng trên ovi store mất phí gprs nhiều
số tiền đó ra quán net tải đc nhiều thứ hơn :))
ps : super chicken =))