• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW  C6  5800 Music Navigator Edition

hoangphonghd

bản này aj apply dc c2z hum? Có bị reset gjống mình hum?:( chủ thới sửa lại dc hum ya?hjc

C2z mình apply bình thường có làm sao đâu. Bạn xóa hết các mục sys private ... rùi *#7370# xem thế nào. có thể xung đột j chăng

hai tập tin đính kèm là để làm gì vậy bạn?

bạn lục lại các commer trước nha. Đọc kỹ hd trước khi hỏi ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Mình ko có máy khác để test nhưng cái Mod Camera nét tối đa của ngviethoa thì fai cứ cook vào 5800 là camera cao nhất chỉ còn đc 2MP ko tin mọi ng` coi lại camera mà xem. Bản của mình đã khắc phục đc lỗi đó, camera vẫn là 3.2MP chỉnh các thông số camera cho phù hợp với môi trường lúc nào chụp cũng ~1MB

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

nhìn là thấy rùi còn j nữa, mà hapro so sánh bản của salon với bản nào thế. Mình vừa thi xong Triết với Chính trị, đau hết cả đầu, bận quá giờ mới vô pda dc.

bạn có mod camera khá hay sao ko share cho anh em nhỉ

thanhluan_phuyen

bạn có mod camera khá hay sao ko share cho anh em nhỉ
ban jaf xong có giống những hình ảnh mà đã post lên hong vậy Quyen? sao mình làm xong mà hông giống gì hết vậy ta?
còn cái file đính kèm đó sao mình chép vào E/patcher mà có thấy cái ji đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

đã sửa đc xoay bàn phím qwerty chưa nhỉ?

7 trang kí tự mà thêm được dấu ` nữa thì hay!

Xoay bàn phím khi đã tắt cảm biến mình chưa cook vào vì ngviethoa up sau khi mình đưa CFW này nên 4rum. Hi nếu thích bạn có thể tự thêm vào mà, rất đơn giản. chúc thành công. Have fun =D>
Thêm dấu ` nữa là sao bạn, :-? dấu ` trong Fw có sẵn rùi mà hay mình hiểu sai ý bạn nói. :-/

mai_tien_dat_251

Xoay bàn phím khi đã tắt cảm biến mình chưa cook vào vì ngviethoa up sau khi mình đưa CFW này nên 4rum. Hi nếu thích bạn có thể tự thêm vào mà, rất đơn giản. chúc thành công. Have fun =D>
Thêm dấu ` nữa là sao bạn, :-? dấu ` trong Fw có sẵn rùi mà hay mình hiểu sai ý bạn nói. :-/

Tất cả những bản cook trước khi bấm * đều kô thấy kí tự “ ` “ nên mình hỏi bạn thui. Bạn cook thêm bàn phím như vầy đi!
http://www.pdaviet.net/showthread.p...i-bàn-phím-chữ-amp-số-gt-QWERTY-khi-xoay-(C6)

bomnhim1410

Tình hình là mình được tầm hơn 1 tuần tự nhiên hôm qua chuyển qua chế độ chụp ảnh thì ko hiểu sao ảnh ko thể save lại được chụp bao nhiêu ảnh đều bị mất hết :( chủ thớt nghiên cứu lỗi này với!

bomnhim1410

Bạn ơi cho mình xin cái file keylock thả vào sofs2 với? ai có bị lỗi khi chụp ảnh, ảnh ko save được không? từ hôm qua tới giờ mãi chưa ăn thua gì cả hixhix chụp mất bao nhiêu ảnh :((

hoangphonghd

Tình hình là mình được tầm hơn 1 tuần tự nhiên hôm qua chuyển qua chế độ chụp ảnh thì ko hiểu sao ảnh ko thể save lại được chụp bao nhiêu ảnh đều bị mất hết :( chủ thớt nghiên cứu lỗi này với!

:-/ Máy mình sử dụng từ đầu đến giờ có làm sao đâu, chụp nét save lại vẫn ok mà. Hay bạn thử *#7370# xem nào. Nếu ko đc thì JAF lại, chắc xung đột j đó.

vutuan472

bạn có thể chỉnh zoom video = zoom chụp ảnh ko,bạn để ý ghi chuyển qua video sẽ bị zoom lại đó

hoangphonghd

Tất cả những bản cook trước khi bấm * đều kô thấy kí tự “ ` “ nên mình hỏi bạn thui. Bạn cook thêm bàn phím như vầy đi!
http://www.pdaviet.net/showthread.p...i-bàn-phím-chữ-amp-số-gt-QWERTY-khi-xoay-(C6)

:D thiếu dấu " ` " đó có ảnh hưởng j đến hòa bình thế giới ko Đạt. Còn cái xoay MH khi đã tắt cảm biến thì bạn tự làm cũng đc mà, bung Rofs2 rùi download về chép vào rofs2/sys/bin khi xoay màn hình ngang, bàn phím sẽ tự động chuyển qua QWERTY cũng như ngược lại. Gần tết rùi bận lắm với lại nhà mình ko có net toàn phải ra mạng thui. ~X(

mai_tien_dat_251

:D thiếu dấu " ` " đó có ảnh hưởng j đến hòa bình thế giới ko Đạt. Còn cái xoay MH khi đã tắt cảm biến thì bạn tự làm cũng đc mà, bung Rofs2 rùi download về chép vào rofs2/sys/bin khi xoay màn hình ngang, bàn phím sẽ tự động chuyển qua QWERTY cũng như ngược lại. Gần tết rùi bận lắm với lại nhà mình ko có net toàn phải ra mạng thui. ~X(

ồ, tất nhiên là kô ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới cả nhưng cái đó cần có hơn những kí tự kia! Dấu “ ` ” vẫn có máy nhận dạng được còn 8 trang kí tự kia thì kô? Thank ná!