• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 -5800 V20.00.42 Symbian OS

mrquyen1993

à cái đấy à mình tưởng đỏi tên profile
đợi tí mình sửa lại thành E\music kèm cái bàn phím icon mới:p

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

à cái đấy à mình tưởng đỏi tên profile
đợi tí mình sửa lại thành E\music kèm cái bàn phím icon mới:p
woa hay ha đúng là tủi trẻ tài cao ! có gì share riêng gói ấy nha bạn.
ps:nhưng ghét chữ ký của bồ quá !!!;;)

mrquyen1993

woa hay ha đúng là tủi trẻ tài cao ! có gì share riêng gói ấy nha bạn.
ps:nhưng ghét chữ ký của bồ quá !!!;;)

à cái chữ kí đấy ăn trộm đc đấy mà tại nó nhỏ quá thôi đọc đúng và đủ mới hiểu ^^

mrquyen1993

nhưng bạn thích font như nào hay mình để mặc định nhé
Đợi anhtamhcm ra bản cho 5800 chắc mod lại bản mới dùng quá Ram 63 MB kinh khủng

Update bản mới sửa lại phần tìm nhạc ,thay icon bàn phím , font N8

Chỉnh sửa cuối:

thechipmunks

nhưng bạn thích font như nào hay mình để mặc định nhé
Đợi anhtamhcm ra bản cho 5800 chắc mod lại bản mới dùng quá Ram 63 MB kinh khủng

Update bản mới sửa lại phần tìm nhạc ,thay icon bàn phím , font N8

bạn up chưa ? khi nào thì xong, Ram 63 thì khủng quá rồi :)) .
mình thích Size chữ to hơn 1 tí để khi đọc báo chữ nó ko bị nhỏ quá (đọc bằng opera 10.1) tớ Zoom lên 160% mà vẫn hơi nhỏ, lên 200% thì lại to quá :D . nếu đc thì bạn cho cái font BlackChancery thì quả thật ko biết nói gì hơn bấm nút thanks.
khi nào bác gì kia ra bản Ram 64M pạn pm mình cái nha,
mà máy ai ko quét đc nhạc mà ko có forder music thì tự tạo thêm forder đó rồi cho nhạc vào là ok.

mrquyen1993

bản này là bản cũ mà mình ko dùng CFW nữa bây h đợi bác anhtamhcm port sang 5800 thì mình cook tiếp bản trên chỉ là sửa bản cũ thôi mình sửa lại cái quét nhạc ở E\Music với cái icon phím với font gốc thôi còn bây h là chờ đợi người tài xuất hiện port sang 5800 mình đang thử FW của PNHT xem ram nó thế nào đã

thechipmunks

bản này là bản cũ mà mình ko dùng CFW nữa bây h đợi bác anhtamhcm port sang 5800 thì mình cook tiếp bản trên chỉ là sửa bản cũ thôi mình sửa lại cái quét nhạc ở E\Music với cái icon phím với font gốc thôi còn bây h là chờ đợi người tài xuất hiện port sang 5800 mình đang thử FW của PNHT xem ram nó thế nào đã

khi nào bạn update phiên bản mới bảo mình với nha, cứ có gì mới cũng đc, :D

ferrari777

bác này nhiệt tình quá mà không biết đường nhờ :D bản này tui chẳng có gì đỏi hỏi thêm quá tuyệt Từ pont chữ hiệu ứng rồi mấy thứ không có gì phải phàn nàn rất tuyệt pin xài lâu . Có lẽ tớ sẽ chung thủy với bản này . Thankyou verry much :D

thechipmunks

bác này nhiệt tình quá mà không biết đường nhờ :D bản này tui chẳng có gì đỏi hỏi thêm quá tuyệt Từ pont chữ hiệu ứng rồi mấy thứ không có gì phải phàn nàn rất tuyệt pin xài lâu . Có lẽ tớ sẽ chung thủy với bản này . Thankyou verry much :D

công nhận bạn ý nhiệt tình, có 1 số người còn làm fw c6 để lấy tiền nữa cơ :D
mình thì không thích kiểu trả tiền dù đó là động lực nhằm khích lệ tinh thần người ta, tuy nhiên nó khôg mang tính chất cộng đồng cho lắm :D

heonho2301

anh em mình vì 1 niềm đam mê là khoái CFW, nên hok ai mún nó nhắm mục đích kiếm tiền T.T

heonho2301

MrCuong làm bản này thành ngôn ngữ anh hoa việt giống bản C6 của MaThanh iz pác

sao tui flsh xong nó mở máy hoài dzị hok chịu dzô màn hình chính T.T

mrquyen1993

a e đã nói thế mình cũng xin tiết lộ , thực ra lúc đầu nghe có người quảng cáo mình cũng nghĩ chia sẻ cộng đồng rồi bỗng dưng chuyển đổi mình khá thất vọng, rồi 1 member sau khi nhờ mình mod cái CFW này mà trứơc đó mình ko biết mem ấy có trả phí hay ko chỉ biết nó là bản mới nhưng vẫn rất sơ sài vì vậy mà mình đã cook lại mặc dù nó là bản của người khác nhưng nó cũng có công sức cuả mình và nó cũng ko còn mang phong cách cũ nữa mình đã hỏi mem đó có nên share hay ko bạn ấy đồng ý,vì bạn ấy đã trả phí , cái j đã mua thì tuy người sử dụng rồi mình share lên chủ nhân cũ pm rồi cũng vì thế mà các bạn dc sử dụng bản beta sớm hơn dự kiến mà ko phải donate .mình vô cùng xin lỗi vì ko xin phép tác giả,nhưng mình cũng đã nhấn mạnh quyền tác giả ngay lời đầu tiên cuả FW này đúng theo yêu cầu mà tác giả viết trước đây là có thể mang đi nơi khác nhưng phải ghi rõ nguồn theo yêu cầu

mrquyen1993

MrCuong làm bản này thành ngôn ngữ anh hoa việt giống bản C6 của MaThanh iz pác

sao tui flsh xong nó mở máy hoài dzị hok chịu dzô màn hình chính T.T

bạn ơi bạn thêm dc tiếng hoa cũng đâu có thể chát bằng tiếng hoa đâu dù j ngôn ngữ phổ thông khá quan trọng mà mình để mặc định tiếng anh là thế dt nokia rất dễ dùng mà bản cuả bác mathanh bây h cũng chỉ hỗ trợ font tiếng hoa thôi mà
thôi mình đi ngủ sớm cái đã

heonho2301

mà bạn nè cái bản sửa lỗi đó mình đổi lại tên cho hợp với v51 mà khi flash chung với bản phối hợp của bạn thì máy mình toàn hiện chữ Nokia Ovi rồi đứng đó lun hok động tĩnh gì nữa là bị gì vậy bạn T.T