• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 -5800 V20.00.42 Symbian OS

ducanh2992

cái khác thì mình ko rõ nhưng trình nghe nhạc thì ko up date đc đâu ban à
thực ra thì mình dùng bản port của VIP tungbach thì up được, còn bản của binh24 port thì k được, k biết có bạn nào tìm ra tại sao k để mod vào FW cho a e :D

thanhluan_phuyen

bác ơi bác hướng dan em lam dược không em làm mãi ma không được

em làm mãi ma không được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bác nào co thể hướng dẩn em cài thi nhán tin cho em cái nha số em là 01693516332 em thannk bác

sau khi em giải né thi nó ra thế này rồi phải làm sao nữa hả các bác RM-356_52.0.007_prd.core.C00,RM356_0573800_52.0.007_002_signature la sao em không hiểu cho lắm
chỉ cần dow bản cfw và bản phối hợp về flash thôi bạn ak,

tantu

mrquyen1993 bạn làm cách nào xóa bỏ đc theme Soud wave mặc định vậy, bạn chỉ mình cách làm với.
thank

vutaikt

xin lỗi các bác cho em quảng cáo tý':
<Ho't>Đẻ chào mừng ngày tết dương lịch 2010
khoảng ngày 28-29/12/2010 mình vutaikt sẽ port 1 bản cfw c6 v20.0.042 cho 5800 ( có thể là cho cả đàn em 5530 nữa)
bản cfw này tốc độ thì khỏi phải chê do hấp thụ được tinh hoa VĂN HÓA của các cooker vip của pdaviet + tinh hoa China+văn hoa sexy của phương tây:)D)

bản này nói chung rất tuyệt cho các bạn vì nó đc kết hợp bỏi các mod của các moder nổi tiếng tốc độ máy chạy rất nhanh..Pin dùng cũng ổn... và tất nhiên là free

rất mong các bạn ủng hộ
<mod del bài em nha... em chỉ muốn đóng góp cho diễn dàn .1 ngày lớn mạnh thôy.. và tất nhiên là giao luu học hỏi.. chia sẽ là chình ko thương mại>

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

vutaikt cho mình hỏi là bản này có dùng cho 5800 core V52 không thế? Hay là dùng cho core V51 vậy?

Nhìn bản này thấy cài các PM vào ổ C nhiều thế mà Ram vẫn cao nhỉ?mà mình hỏi chút, bản này cài Vietmap vào liệu có chỉnh được cầu hình trong tùy chọn không? Hay là phải cook vào FW thì mới tùy chỉnh đc thế?

vutaikt

mình đang thử nghiệm bạn à.
mong sẽ sớm có bản mới cho các bạn
thân

thanhluan_phuyen

khoảng ngày 28-29/12/2010 mình vutaikt sẽ port 1 bản cfw c6 v20.0.042 cho 5800 ( có thể là cho cả đàn em 5530 nữa)
bản cfw này tốc độ thì khỏi phải chê do hấp thụ được tinh hoa VĂN HÓA của các cooker vip của pdaviet + tinh hoa China+văn hoa sexy của phương tây:)D)

bản này nói chung rất tuyệt cho các bạn vì nó đc kết hợp bỏi các mod của các moder nổi tiếng tốc độ máy chạy rất nhanh..Pin dùng cũng ổn... và tất nhiên là free

rất mong các bạn ủng hộ
<mod del bài em nha... em chỉ muốn đóng góp cho diễn dàn .1 ngày lớn mạnh thôy.. và tất nhiên là giao luu học hỏi.. chia sẽ là chình ko thương mại>
bản của mrquyen93 dang sắp hoàn thiện rùi mà bi giờ bạn ra bản này nữa ak? thế có gì thay đỗi và khác không vậy?
dùng cho core v51 hay v52?

hai2041992

@ mrquyen1993 : bạn cho mình xin cái soft khóa phím như của bạn dc ko ^^!
cái Icon thứ 4 dòng thứ 3 ý

mrquyen1993

bản của mrquyen93 dang sắp hoàn thiện rùi mà bi giờ bạn ra bản này nữa ak? thế có gì thay đỗi và khác không vậy?
dùng cho core v51 hay v52?

rất mong các bạn ủng hộ

yeh có người giúp mình rồi thank bạn nhé a e chuẩn bị test thôi , bạn này chữa cháy cho mình rồi tuần này kín lịch đi học chả có thời gian cook ^^

mà mình tính phí quảng cáo đấy nhé , xin 1 chân thử nghiệm=))

có lẽ mình làm 1 bản nữa rồi cũng chia tay với cook thôi ,mặc dù tham gia vào cook cũng khác lâu rồi nhưng chả có bản nào ra hồn , mình cũng có người mua 5800 của mình rồi đang chồng tiền mua con N900 của thằng bạn vừa chạy dc meagoo vừa chạy đc androi 2.3 1 trong những HDH mà mình thích cùng I OS

Chỉnh sửa cuối:

khiem777k

yeh có người giúp mình rồi thank bạn nhé a e chuẩn bị test thôi , bạn này chữa cháy cho mình rồi tuần này kín lịch đi học chả có thời gian cook ^^
mà mình tính phí quảng cáo đấy nhé , xin 1 chân thử nghiệm=))

đây luôn nè bác.em đây,khiem777k .có gì send link cho em yahoo:po_sg_pe.khi nào xong thì pm em cái nha 01693839308.làm chuột bạch choa nè.hjhj

đăng ký suất đầu tiên rùi đó

khiem777k

có ai giúp mình với

có bao nhiu kb đâu bác.ảnh hưởng gì tới hòa bình pda đâu mà bác.mà theo em biết thì ko thể đâu bác.xóa trong rofs thui.mà ai biết nó nằm ở đâu chứ.hjxhjx

thechipmunks

có ai giúp mình với

bạn lên mạng tìm phần mềm NokiaFirmwareEditorStd và Nokia FW Cleaner 2.0 full rồi làm theo hướng dẫn trên 4rum là xóa đc thôi

có bao nhiu kb đâu bác.ảnh hưởng gì tới hòa bình pda đâu mà bác.mà theo em biết thì ko thể đâu bác.xóa trong rofs thui.mà ai biết nó nằm ở đâu chứ.hjxhjx
xóa đc đó bạn, cho bạn cái link nè mà đọc http://www.pdaviet.net/showthread.p...itor-0.2-Bản-Việt-Hóa-Giới-Thiệu-Và-Hướng-Dẫn

bạn lên mạng tìm phần mềm NokiaFirmwareEditorStd và Nokia FW Cleaner 2.0 full rồi làm theo hướng dẫn trên 4rum là xóa đc thôi

xóa đc đó bạn, cho bạn cái link nè mà đọc http://www.pdaviet.net/showthread.p...itor-0.2-Bản-Việt-Hóa-Giới-Thiệu-Và-Hướng-Dẫn
và phần mềm này nữa, coi như đủ bộ rồi . bạn cứ làm theo hướng dẫn là ok http://www.pdaviet.net/showthread.p...itor-0.2-Bản-Việt-Hóa-Giới-Thiệu-Và-Hướng-Dẫn

khiem777k

thì cái đó để chỉnh sửa FW .nhưng quan trọng là cái theme mặc định đó nó nằm ở đâu để xóa chứ.

tantu

nếu bạn xóa được theme mặc định la bạn trống được hơn 2mb đó bạn, mà cook fw thì 2mb bạn làm đc nhiều việc lắm đấy

thank thechipmunks, những cái đó thì mình biết rồi, đường dẫn để xóa theme mặc định mình củng biết rồi nhưng mình muốn biết là nếu xóa trực tiếp như vậy thì sau khi jaf có bị gì không? Mình đọc trên pv thì các mod vip của ta điều nói muốn xóa theme thì phải chừa lại theme mặc định mà bản này của mrquyen1993 lại xóa đc nên mình mới nhờ các bạn.

mrquyen1993

mình nói trước là ko xóa đc theme đó đâu thực ra trong thêm có sẵn chứa đường link làm ẩn theme soudn wave chứ xóa là lỗi hệ thống đó